• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA E-MAIL email di động

trin73me

với nokia e-mail ban có thể nhận và gủi mail trên đt của mình
sau khi vào trang https://email.nokia.com/account/home.action?change_locale=vi để đăng ký tài khaong e-mail của mình thì chỉ việc cài dặt pm e-mail tren đt của mình là ok có thể đăng ký với 10 e-mail với e-mail chính của bạn
1_đăng ký:vào trang https://email.nokia.com/account/home.action?change_locale=vi vào mục đăng ký làm theo các bước hướng dẫn
2_cài đặt pm trên đt.-đối với ai mới đăng ký:đt sẽ nhận 1 tin nhắn line tải pm do nokia gủi đến vào tin nhắn đó tải và cài đặt
-đối với ai đã đăng ký rồi mà restar lại phone thì vào đây tải về
https://netac2.vie.hosting.nokia.com/pkgbuilder/src/PkgBuilder.jsp?u=qt42zvwirbuxo
có 5 pm phù hợp với 5 dòng s60v30 đến v5
(Symbian Series 60 3rd Edition
Symbian Series 60 3rd Edition. Examples: Nokia E50, E60, E61, E70.
Symbian Series 60 3.0
Symbian Series 60 3.0. Examples: Nokia E61, N73, N80.
Symbian Series 60 3.1
Symbian Series 60 3.1. Examples: Nokia E71, E75, E90, N95.
Symbian Series 60 3.2
Symbian Series 60 3.2. Examples: Nokia N78, N96.
Symbian Series 60 5.0
Symbian Series 60 5.0. Examples: Nokia 5800, N97.)
như vây là ok rối.đau chỉ có E75 M mới có e-mail chứ
chúc các bạn vui=D>

Ảnh của 0932727922

thanks 0932727922 đã up hình minh họa lên dùm

Chỉnh sửa cuối:

trin73me

Email di động chưa bao giờ dễ dàng đến thế
Dễ dàng bắt đầu.
Email dành cho điện thoại di động có sẵn trên nhiều thiết bị Nokia phổ biến. Bạn có thể bắt đầu nhận email ngay hôm nay. Dễ dàng thiết lập.
Bạn chỉ cần nhập địa chỉ email và mật khẩu của mình vào là đã xong. Gửi tự động
Đến 10 địa chỉ email:
Bạn có thể truy cập đến 10 tài khoản email cá nhân.
Mỗi email sẽ đến hộp thư riêng và bạn có thể truy cập tất cả email ở một nơi.

Nokia Messaging hỗ trợ hàng ngàn nhà cung cấp email toàn cầu và địa phương hàng đầu
Mới trong Nokia Messaging 1.1:
Nhận email bằng định dạng HTML.
Đăng ký bằng địa chỉ email Windows Live TM Hotmail®.
Hiện đã có sẵn trên 4 điện thoại khác.
Có sẵn bằng 23 ngôn ngữ.
Tìm hiểu thêm về Nokia Messaging.https://netac10.vie.hosting.nokia.com/account/faq.action

MinhThang

Manager
Bạn đã test chưa? sao không úp vài tấm hình lên cho anh em xem, cũng là đúng Qui định bài viết luôn. Edit đi bạn nhé.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mấy cái này thì có trên trang chủ của Nokia lâu rồi. nó chỉ là một dạng hướng dẫn đăng ký acccount email trên Nokia thôi chứ cũng không có gì mới mẻ. Nếu bạn muốn chia sẻ với anh em thì nên minh họa thêm hình ảnh và hướng dẫn cặn kẻ thêm thì hay hơn.;;)

manhktqd

Active Member
Dùng phần mềm này hay nhất là phải kết nối GPRS, vì khi có email mới đến máy sẽ báo cho mình biết luôn. Rất tiện dụng cho ai làm việc bằng mail là chủ yếu. Phần mềm này hô trợ hầu như các loại mail như *.yahoo.com, *.yahoo.com.vn, Gmail... Trong cài đặt--->Chung--->dữ liệu cần đồng bộ, Thư đến, Nháp, Mụ đã gửi,kích thước email tải xuống, các bạn nên để là :"thêm tiêu đề" để giảm bớt dung lượng tải xuống để giảm chi phí GPRS.

madienyeu

Banned
Cái này có vẻ đơn giản hơn vào mail từ web trên điện thoại, có hỗ trơ đính kèm file và down file tải về không nhỉ? Dù sao đi chăng nữa thì quả "Sinh viên Đà Nẵng" kia khó đỡ quá!!! Haha

Phan3H

Có hỗ trợ file đính kèm, bạn cũng có thể tải về vô tư nhé.

Chúc bạn vui!

Kenji1992

Cái này có vẻ đơn giản hơn vào mail từ web trên điện thoại, có hỗ trơ đính kèm file và down file tải về không nhỉ? Dù sao đi chăng nữa thì quả "Sinh viên Đà Nẵng" kia khó đỡ quá!!! Haha

cái này có hổ trợ file đính kèm đó bạn . vì sao lại khó đở cái sinh viên đà nẵng . đó là diễn đàn mà :))