• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Image Exchange V1.2 VH SymPViet[Trình duyệt ảnh]

q630666

Nokia Image Exchange V1.2 VH SymPViet[Trình duyệt ảnh lay động mọi giác quan] :D

Phiên bản cập nhật fix lỗi văng khi phóng ảnh ở 1 số máy.Điển hình là trên E71 của mình.

Dowload Here

kauchunho

Hix. Bạn có thể up lên 4shared hay boxnet đc ko. Mik dùng ucweb ko down đc. :((

pekuon

Photo xem foder có jh hay chứ.
Mà thu phóng của photo bok ko đc đẹp.

Nếu bạn có nhiều hình bạn sẽ thấy.
Nếu bạn phân loại hình ra thì bạn sẽ cần xem theo folder. Mình thì xem hình trên E63 nên cũng không quan tâm tới chuyện đẹp xấu lắm.

kauchunho

Hix. Mik xài n6220c chụp rất nhiều và ảnh tb 1mb nhưng mik vẫn thick xem kiểu tỗng thể.
Dùng exchange khổ nổi khi xóa ảnh k vào nó xóa thì hơi mệt
dùng photo view xem load ảnh nặg nhanh là bị out.
Mổi kái đều có ngược điểm.

kauchunho

Link 4shared dùng trình duyệt của máy là down đc bạn ah.
Mà mik vừa test exchage vs photo book thì thấy photobok nhjều tính năg hơn, hay hơn ^^
và exchage nè lood ảnh lúc đầu chậm gê. Đả thế ảh nặg mb là ko looad đc hjx.

z01222282682

bản này cũng giống bản trước :( load mấy tấm hình trên 1MB thì nó chậm như rùa,kô load dc :(

vuL_dnjW

Hix. Mik xài n6220c chụp rất nhiều và ảnh tb 1mb nhưng mik vẫn thick xem kiểu tỗng thể.
Dùng exchange khổ nổi khi xóa ảnh k vào nó xóa thì hơi mệt
dùng photo view xem load ảnh nặg nhanh là bị out.
Mổi kái đều có ngược điểm.

Dùng Resco Phôt Viewer là vô đối. Hội đủ những cái bạn cần :D:D

heaven3tt

mấy máy không có gia tốc kế không dùng được vậy !

cái này xem ảnh cũng ok .máy quay 4 chiều ảnh cũng theo luôn.nhưng khi mới vô thấy cái giao diện là gét oy.chia thành 2 1 là ảnh của máy 1 là online nhìn thấy trơ qúa.hix

vuvantuan59

cái này xem ảnh cũng ok .máy quay 4 chiều ảnh cũng theo luôn.nhưng khi mới vô thấy cái giao diện là gét oy.chia thành 2 1 là ảnh của máy 1 là online nhìn thấy trơ qúa.hix

nhưng nó mượt mà lắm dùng trên 82 rất ổn.