• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Image Exchange

q630666

tốc độ load ảnh thì nhanh hơn nhiều chứ anh
nhưng ảnh nào nó cũng lôi vào thì có phần hơi thiếu tính bí mật :D

CHức năng chính là để xem ảnh thì cái này hơn hẳn Resco rồi :D.Mỗi lúc mở ảnh ra chọn ảnh cần xem để khoe mà vào Resco hoặc Bộ sưu tập thì chờ dài cổ :p

Cái này hiện tại thấy chưa thể hơn resco photoviews về chức năng nhưng giao diện ok. :D

Chắc resco phải nâng cấp quá :D

Chép các ảnh không cần xem = phần mềm này ra ngoài Fode Image là cái này nó không load đâu :)

trecononline

bạn nào có 9.3 post lên giúp dc k!mình cài 9.0 vào e 61i sao nó báo lỗi unable install là thế nào nhỉ:((

calvinklein87

cái này em cài vào hok thấy nó có cái chỗ đẻ load hình trong the nhớ của mình toàn la no image với j nonline j đó chỉ em cách sử dụnmg đi

meocon7641

dùng hay nhưng tốn ram wa các pác nhỉ.em nghèo dùng n73ME thấy yếu roài.vừa chạy cái này vừa linh tinh cái khác là.......ngay

tuancoild

cái này em cài vào hok thấy nó có cái chỗ đẻ load hình trong the nhớ của mình toàn la no image với j nonline j đó chỉ em cách sử dụnmg đi

bạn chép toàn bộ hình vào foder image trong thẻ nha, nó sẽ tự load hình cho bạn, có lẽ vì bản này beta nên còn nhiều hạn chế, hy vọng bản chính thức sẽ có nhiều cải tiến, nhưng bản beta này cũng đã chứng tỏ phần mềm này đáng sữ dụng:)

kevin_fire

Đứa bạn tôi nó dùng N81 có cái phần mềm chụp ảnh hay lắm. Nó chụp 360 độ cuối cùng khi xem ảnh thì nó ra một bức ảnh dài có phạm vi rộng hiện tất cả những gì nó chụp.cái phần mềm đấy hay thật.mình dùng để chụp hẳn 1 khu phố cũng hiện đầy đủ trong 1 tấm. tôi tìm trong 4rum mà kô thấy. ai biết tên PM hay PM tương tự thì PM tồi... !!!

noname88

Đứa bạn tôi nó dùng N81 có cái phần mềm chụp ảnh hay lắm. Nó chụp 360 độ cuối cùng khi xem ảnh thì nó ra một bức ảnh dài có phạm vi rộng hiện tất cả những gì nó chụp.cái phần mềm đấy hay thật.mình dùng để chụp hẳn 1 khu phố cũng hiện đầy đủ trong 1 tấm. tôi tìm trong 4rum mà kô thấy. ai biết tên PM hay PM tương tự thì PM tồi... !!!
Tên Phần mềm đó là PANOMA đó bạn. trong diễn đàn có đó. bạn chịu khó kiếm nha.

motohappy

Mấy bác cho mình hỏi sao mình cài xog rùi chạy lên thì ko thấy có ảnh nào để load hết mình vô tất cả các menu của nó lun òi đều hiện no images mà mình có cả đốg hình trog thư mục Images của thẻ nhớ nhưng ko bít cách nào để load lên xem ==! mình thử chép wa thư mục Images của bộ nhớ máy nó cũng ko load được. Mong các bác chỉ giúp :D

calvinklein87

cái này sao mình cài vào nó ko load hình toàn là no inmage ko ah??? ngày xưa load dc h lại ko ??? đã để ở trong thư mục inmage rùi...
ps:nhưng tấm hình mỉnh chụp xong đã xóa hình đó đi nhưng trong PM này vẫn đọc và lưu lại nó ko tự xóa đi lun...có cách nào refet để làm mớila5i hình hok

hoatdong

E61i cài cái này không được. Thử cả 2 bản 0.9 và 0.93 cũng pó tay:|