• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Messaging Symbian60V50 ứng dụng email cho s60v5

Kenji1992

nhân dip ngày 2 / 9 mình có món quà tặng anh em trong PVviệt
chương trình
Nokia Messaging Symbian60V50 ứng dụng email cho s60v5
sau đây là các bước cài đặt :
bước 1 : các bạn dowload file cài đặt , mình add link ở dưới
bước 2 : các bạn cài đặt bình thường ứng dụng
bước 3 : các bạn phải khởi động lại máy trước khi truy cập ứng dụng , vì nếu các bạn hok khởi động lại máy thì sau khi các bạn truy cập ứng dụng sẽ hok xác nhận đc với máy chủ email
bước 4 : các bạn làm như hình bên dưới

đầu tiên cbạn ấn vào nút

sau đó các bạn ấn tiếp vào nút bắt đầu

các bạn nhập địa chỉ email vào , chú ý nhơ có @yahoo.com , @gmail.com .

các bạn nhập mật khẩu email , nhớ chính xác nha để nó còn xác nhận với máy chủ nữa

và cuối cùng các bạn ấn vào nút kế tiếp và hưởng thụ thành quả của mình
Link dowload :
P/s all : nếu thấy hay thì thank giùm với nha
p/s mod : nếu trùng xin mod đừng xoá nha , vì còn nhiều bạn chưa biết mà

Chỉnh sửa cuối:

6868

Tưởng bác mang gì mới cho anh em! Cái này có sẵn trong 5800 mà. Cập nhật ứng dụng! Tỉa về hay không thôi

your_rules

Tưởng bác mang gì mới cho anh em! Cái này có sẵn trong 5800 mà. Cập nhật ứng dụng! Tỉa về hay không thôi

Bạn k thấy chủ top nói ở trên là cũng còn người chưa biết mà, chia sẻ như vậy cũng tốt chứ có gì đâu

Kenji1992

cài này khác với cái trong cập nhập ứng dụng đó bạn , bạn thử tài 2 cái về và so sánh thử xem cái nào hay và thuận tiện hơn

your_rules

Cho hỏi là cái này dùng để đọc mail thui hử? hay là có thể gửi mail nữa? có thể attack file được k hả bạn?

Kenji1992

Cho hỏi là cái này dùng để đọc mail thui hử? hay là có thể gửi mail nữa? có thể attack file được k hả bạn?

cái này có thể gửi , nhận , add file và dowload file như trên PC á bạn , sau khi bạn viết xong mail bạn ấn nút gửi và sau đó chương trình sẽ chuyển đến trang bắt đầu và bạn kick tiếp vào tuỳ chọn và chọn tiếp gửi/nhận là ok liền