• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Multi Scanner Turns (Scan thông tin bằng Camera )

datvt

Bản mới này (Kể cả bản cũ ) mình cài thì OK nhưng ko vào được chương trình ! Bấm vào icon nhưng ko xi nhê ! Mình đang xài N79,khả năng N73 vẫn chưa dùng được

q630666

Không phải 4mat đâu, E71 không cài được bản đó, bản mà bạn thanhlan nói có sẵn trong E71 là bản mình vừa post đó, cài bản của mình vừa post nhé, chắc chắn với bạn là ngon lành.
Chính vì có sẵn trong E71 mà chỉ format thẻ thì vẫn còn trong máy,cài sẽ bi lỗi cập nhật.Bạn dùng E71 thì format lai cả máy rồi vào App mng xóa đi rồi cài bản Neo Úp xem sao!

neo1105

Chú ý viết bài tiếng Việt có dấu đầy đủ!

Máy bạn phải Hackphone, hoặc Signd mới cài được bạn nhé.

Không phải đâu anh, cái này là bản open sign mà, N96 không cài được có thể là pm này chưa hỗ chợ OS9.3 thôi.

minimog83

N81 báo lỗi "Could not instantiate following modules : MMIO,OCR,BCR. The application might not work properly" chắc không chạy được rồi :(