• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N72 không tắt nguồn được

Status
Không mở trả lời sau này.

cuongmanh75

Các bác cho em hỏi ? EM đang xài Nokia N72 mấy hôm nay không thể tắt được nguồn..Muốn tắt nguồn chỉ có thể lấy pin ra mà thôi...và cũng từ ngày ấy điện thoại của em hao pin kinh khủng... lâu lâu nó tự sáng lên và sáng mãi nên rất hao pin. các bác cho em hỏi nó bị phần cứng hay phần mêm ạ. với lại N72 sử dụng phần mêm nào ạ.các bác có thể cho em xin av2 hướng dẫn em cài được không ạ..

panrai

Super V.I.P
Các bác cho em hỏi ? EM đang xài Nokia N72 mấy hôm nay không thể tắt được nguồn..Muốn tắt nguồn chỉ có thể lấy pin ra mà thôi...và cũng từ ngày ấy điện thoại của em hao pin kinh khủng... lâu lâu nó tự sáng lên và sáng mãi nên rất hao pin. các bác cho em hỏi nó bị phần cứng hay phần mêm ạ. với lại N72 sử dụng phần mêm nào ạ.các bác có thể cho em xin av2 hướng dẫn em cài được không ạ..

theo mình biết máy nầy của bạn bị phần cứng rồi,nhưng bạn hảy koe6m3 tra kỉ lại xem,nút công ta7t1 có bị hỏng ko vậy bạn,nếu mà ko bạn hãy làm phần cứng lại đi,theo mình thì con N72 của bạn bị hỏng Ic nguồn rồi đó,chứ ko bị phần miền đâu bạn, nếu mà chắt ăn bạn hãy đem ra chổ bảo thành xem sao..=D>=D>chúc bạn thành công nhé=D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.