• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N86 CFW by HoangHa

TrieuNhan

Bản này là do chính tay Tôi Cook, đã có Log trong file nén. Nếu ai sợ thì đừng flash :D, nói chung vẫn là fw gốc, ai muốn cook hay xào nấu gì có thể tự sửa. Tôi có thêm 1 số mod cơ bản... Đặc biệt là đã full hoàn toàn icon anna.
Tôi ko có máy để test, bạn nào test rồi xin cho vài screenshot

truong112

Bản này là do chính tay Tôi Cook, đã có Log trong file nén. Nếu ai sợ thì đừng flash :D, nói chung vẫn là fw gốc, ai muốn cook hay xào nấu gì có thể tự sửa. Tôi có thêm 1 số mod cơ bản... Đặc biệt là đã full hoàn toàn icon anna.
Tôi ko có máy để test, bạn nào test rồi xin cho vài screenshot
Dù sao cũng cám ơn bạn bỏ công ra, thực sự bản cook của bạn nếu như trong text thì được mỗi anna, còn lại y như bản FW cũ,

sigasolua7

cac ban a sau khi minh up ban cook thi may bi khoi dong lien tuc vay la do loi phan cung hay phan mem vay cach khac phuyc the nao