• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97 đã hỗ trợ N-gage! Còn 5800XM đến bao giờ?

TruongHan

Super V.I.P
Hôm nay mình thấy trên Dialy co N-gage của 5800, mà ko biết thật hư ra sao.
http://dailymobile.se/2009/07/07/pictures-nokia-5800-n-gage-concept/

Bản dịch nè:
dvmerelo qua tại câu lạc bộ đã có hàng loạt những khái niệm hình ảnh của N-Gage addon cho Nokia 5800. Looks kinda cool nếu bạn hỏi tôi.

Mục đích là của addon này là để mang lại cho tương lai của N-Gage trong 5800 (vì tôi thuyết phục mà chắc chắn không sớm thì sau này sẽ). Addon này có kích thước tương tự như một thuốc lá nhẹ với kết nối USB (các jack trên đầu chỉ là để cho nó ổn định), trong đó sẽ có hai nút vật lý và joypad.

Vì trên trang chủ của Ngage và forum Nokia người dùng đang vote để nhà game làm game cho 5800.Một sáng kiến đưa ra là làm thêm một thiết bị nhỏ gắn vào để chơi game trên 5800,sáng kiến không tệ nhỉ :))

LeMyChinh

Vì trên trang chủ của Ngage và forum Nokia người dùng đang vote để nhà game làm game cho 5800.Một sáng kiến đưa ra là làm thêm một thiết bị nhỏ gắn vào để chơi game trên 5800,sáng kiến không tệ nhỉ :))

hehe thế thì còn jie` =. game Ngage chuẩn, cắm fone vô tivi, cắm joystick wa cáp USB quẳng fone wa 1 bên ngồi chơi như PS3 ngoài quán =)) 1 nời góp ý nho nhỏ cho 1 ước mơ to.....:p

Kenji1992

hehe thế thì còn jie` =. game Ngage chuẩn, cắm fone vô tivi, cắm joystick wa cáp USB quẳng fone wa 1 bên ngồi chơi như PS3 ngoài quán =)) 1 nời góp ý nho nhỏ cho 1 ước mơ to.....:p

làm như vậy xong mấy người đi ngang qua nghĩ thầm ( thằng này nó có ps3 , phải qua mượn chơi ké mới đc ) :)) . đến lúc đó khỏi chơi lun =))

barclays

Đơn giản là vì cấu hình 5800 k chơi nổi mấy game n-gage, lý do nữa có lẽ là tại 5800 k đủ phím vật lý:-?

bemap179

Nếu thích thì làm 1 em Ngage chơi game đi,vừa thuận tay vừa nhiều game hay.Trước em 5800 mình cũng xài em Ngage,giờ vẫn giữ Ngage để chơi fifa

ducbang1907

cái topic này có lâu chưa vậy mọi người? Mình cũng đã post 1 bài về chơi game n gage trên n97.nhưng mấy game đó lấy bên v3 qua,ko biết đã có game n gage thực sự cho v5 chưa?