• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia N97 màn hình cảm ứng đã có mặt

hoatdong

Có thể giá đó do những kẻ đầu cơ đôn lên chứ N97 không thể có mức giá cao như vậy đươc. Hãy chờ

hanhtung83

n97 chắc không có gia như thế đâu,chắc con này giông 5800 thì chán lắm,hay bị lỗ man hình.mà phần mềm nokia ko phải la một thế mạnh để cho một may smarfone.các bác đừng mua vội

poison071089

n97 chắc không có gia như thế đâu,chắc con này giông 5800 thì chán lắm,hay bị lỗ man hình.mà phần mềm nokia ko phải la một thế mạnh để cho một may smarfone.các bác đừng mua vội

Bác mún nó mạnh như thế nào nữa?:-?
Symbian là hệ điều hành dùng nhiều nhất trên thiết bị di động đó ạ!b-)

HuynhThanh

Chỉ có vài máy giá như dzậy là đúng rùi! Anh em ráng chờ tới lúc hàng chính hãng có là giá cả sẽ rất cạnh tranh!

dratwister

trên website của nokia đã cho preorder rồi, giá trên đó là 699$, nghe nói nếu preorder sẽ giảm nữa.

cuadong82

Bác mún nó mạnh như thế nào nữa?:-?
Symbian là hệ điều hành dùng nhiều nhất trên thiết bị di động đó ạ!b-)

:) symbian chỉ là hệ điều hành phổ thông nhất - đơn giản - nên người dùng nhiều chứ không phải là hệ điều hành mạnh đâu ạ mạnh phải là winmobile và iphone

nguyenpa

Super V.I.P
:) symbian chỉ là hệ điều hành phổ thông nhất - đơn giản - nên người dùng nhiều chứ không phải là hệ điều hành mạnh đâu ạ mạnh phải là winmobile và iphone

phổ thông nhất - đơn giản nhất - dùng nhiều nhất - hay nhất -nhưng không mạnh nhất :))

Winmobille nhiều người chê nhất -> mạnh nhất :(

JuRay-Duan

Hệ điều hành của Iphone đc gọi là "MacOS" chứ hok phải " hệ điều hành Iphone" :(. Symbian là hệ điều hành mạnh nhất rồi bạn :(

Em_be_hu

Hệ điều hành của Iphone đc gọi là "MacOS" chứ hok phải " hệ điều hành Iphone" :(. Symbian là hệ điều hành mạnh nhất rồi bạn :(

Điểm đáng nói ở đây ko chỉ có vậy mà nó còn bị hacki nữa, như vậy ko chỉ có nghĩa là mạnh nhất mà nó còn dc hiểu là cá nhân hóa nhất nữa.
Tội ji phải dùng mấy HDH kia khi mà mình muốn thay đổi cái ji cũng dc trên mấy em Symbian :d
Mình có 20 chai thì mình mua 40 con 1202 găm đầy người =))

HuynhThanh

Đang nói về N97, sao lại lạc đề xa thế nhỉ! Thằng bạn mình mới lấy N97 giá là 16tr500! Giá hợp lý đấy chứ!