• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Photo Browser v0.94 - Duyệt ảnh di động kiểu mới(Trang 4)

macvel

Cho minh hoi !Minh cai tat ca phan mem thi dc nhung cái photobrown nay thi no báo chứng chỉ hết hạn . Mình có hỏi bên kt nokia thì họ bảo chỉnh lại ngày giờ . Mình chỉnh lại vẫn ko được . Help me mình với

shjdoku

Cho minh hoi !Minh cai tat ca phan mem thi dc nhung cái photobrown nay thi no báo chứng chỉ hết hạn . Mình có hỏi bên kt nokia thì họ bảo chỉnh lại ngày giờ . Mình chỉnh lại vẫn ko được . Help me mình với

từ nào đến giờ bạn đã cài chương trình nào chưa? ngày xưa mình cũng bị như vậy, *#7370# một lần là hết àh.

m0nk3y86

Bạn có thể thử fomat lại máy bằng cách bấm *#7370#, nó sẽ hữu hiệu với 1 số pm hết hạn nhưng ko cần sign. Còn đối với các pm cần sign, thì bạn nên xin file cer & kkk để sign. Cách tốt nhất là hackphone nhé!

nokia6288

Sao em dùng cái này mà cứ bị ảnh mờ mờ là thế nào nhỉ? Bác nào biết ko thế?

m0nk3y86

Sao em dùng cái này mà cứ bị ảnh mờ mờ là thế nào nhỉ? Bác nào biết ko thế?
Ảnh bị mờ là do load chậm, với lại đây chỉ là bản beta nên chưa hoàn thiện, đợi bản full sẽ khác ngay mừ.

chibicomic87

ehhe mới cài và dow từ trang này về http://betalabs.nokia.com/blog/2009/03/31/introducing-nokia-photo-browser-browse-your-photos-with-stunning-3d-effects/
sử dụng rất dễ nếu chịu khó đọc hướng dẫn ehhe có mấy cách hd su dung đây ehhe
1/Kiểm tra toàn bộ ảnh trong thư mục chỉ việc chạm và đẩy tới lui cái này chắc ai cũng làm đc
2/Chọn ảnh sau đó chạm nhẹ vào ảnh sẽ có cái thấu kính để zoom trong phạm vi của thấu kính
3/ Nhận diện khuôn mặt (hình như chỉ áp dụng cho chụp chính diện) chạm 2 lần vào khuôn mặt muốn nhận diện sẽ hiện ra 1 hình vuông màu vàng
4/Thoát ứng dụng bằng cách giữ yên 1 hồi nút màu đỏ (hay nút từ chối) sẽ thoát ra giao diện chính của máy

kennyhieu

hixhix cài vô bị báo chứng chỉ hết hạn potay chỉnh lun ngày giờ vẫn ko được *#7370# lun vẫn ko được ai còn cách nào ko chỉ mình với

kaizvn

lùi ngày lại thử xem bạn.

mình thấy cái này cũng tạm ổn đấy, mong là firmware xx sẽ cập nhật làm trình xem ảnh default :D.

m0nk3y86

hixhix cài vô bị báo chứng chỉ hết hạn potay chỉnh lun ngày giờ vẫn ko được *#7370# lun vẫn ko được ai còn cách nào ko chỉ mình với
Bạn sign pm đi, xem có đc ko nào? Mà sao nhìu đồng chí ko hackphone nhỉ?

kennyhieu

cài được vô máy rồi mà sao hình ảnh nó không dc đẹp lắm xem mặc định =PM trong mấy thì gõ nét hơn xem =PM này :(

m0nk3y86

cài được vô máy rồi mà sao hình ảnh nó không dc đẹp lắm xem mặc định =PM trong mấy thì gõ nét hơn xem =PM này :(
Cái này là bản beta mà, nó chỉ hay hơn là nhận diện khuân mặt & xem 3D thui.

trantuan1207

mình thấy cái này hay phết dấy chứ :), hơi chậm 1 tí lúc đầu thôi, các lần vào sau nhanh lắm ;)

kaizvn

thắc mắc việc hơi chậm hay gì gì làm gì...nếu nó nhanh và nhiều chức năng thì đã ko có chữ... beta rồi :D.

kaizvn

photo browser đã có bản mới!

Các bác vào down về xem nhé, có vẻ ổn hơn bản cũ :).

update 04/14/2009

link download : http://nds2.betalabs.nokia.com/PhotoBrowser/PhotoBrowser_50_32Accel_0_9_4.sisx

nhớ thanks 1 ít nhé :).

tranthaicantho

Mèn đét ơi sao giờ vẫn còn nhiều người lạc hậu thế.Không chịu Hack phone mà cứ hỏi tại sao và tại sao tui hok cài đc hay chứng chỉ hết hạn hay đại loại như thế không biết nữa

lemanhhapt

Mèn đét ơi sao giờ vẫn còn nhiều người lạc hậu thế.Không chịu Hack phone mà cứ hỏi tại sao và tại sao tui hok cài đc hay chứng chỉ hết hạn hay đại loại như thế không biết nữa

diễn đàn mà thì cũng phải co người biết và chưa biết chứ?. Cứ vào PDAviệt rồi sẽ biết thôi?:))

dendrotrang

ban oi! minh nghe noi' iphone sau khi hank may' thi` ko nâng cấp được phần mềm nên mình vẫn còn ngần ngại chưa dám hack con 5800 của mình . hic

dendrotrang

Nokia Photo Browser, dành cho điện thoại cảm ứng hoạt động trên Symbian S60 như 5800 XpressMusic, N97... mới là bản beta nhưng đã gây ấn tượng mạnh với người dùng, nhất là khả năng phóng to một điểm cụ thể trên ảnh.

Phóng to một điểm trong ảnh.

Khi tải ứng dụng vào máy, giao diện điện thoại như được trang bị hiệu ứng 3D kèm khả năng duyệt ảnh theo khuôn mặt (trỏ vào một gương mặt cụ thể trên màn hình và hệ thống sẽ tự động chuyển qua các khuôn mặt khác xuất hiện trong bức ảnh).

Người dùng 5800 XpressMusic có thể tải Photo Browser trên website của Nokia còn ứng dụng này sẽ sớm hỗ trợ cả điện thoại không có màn hình cảm ứng của hãng sản xuất Phần Lan thời gian tới.
http://www.mediafire.com/?zyqy50ynhan

máy của mình khi dùng fw 11 mình cài pm này xài bình thường nhưng sao khi up lên fw 21 rùi thì lại ko cài đc nữa nó cứ báo chứng chỉ hết hạn là sao bạn . help me ! pm này là cái mình thích nhất .hic thía mới khổ .mình đã sign pm này rùi , chỉnh lại ngày trên đt nhưng vẫn không có kết quả gì cả , nó cứ báo chứng chỉ hết hạn hoặc ngày giờ trên đt bị sai . hic . mình xài 5800 blue . mong tin .... :-/

m0nk3y86

ban oi! minh nghe noi' iphone sau khi hank may' thi` ko nâng cấp được phần mềm nên mình vẫn còn ngần ngại chưa dám hack con 5800 của mình . hic
Mình đã trả lời bài của bạn ở topic Hack..., ko ngờ sang đây lại thấy, định spam à?
Thật sự là ko ngờ bạn lại so sánh Ip vs 5800 :mad:) Ko fải nói chắc bạn thừa bít nó khác nhau về mọi mặt...nếu ko sao bạn ko mua Ip mà dùng 5800 làm chi. Ip chỉ ăn đc cái đa điểm thui, chứ sao sánh với dế iu 5800 ;;) Yên tâm mà hack...nếu sai cứ vào PV mà quậy =))
máy của mình khi dùng fw 11 mình cài pm này xài bình thường nhưng sao khi up lên fw 21 rùi thì lại ko cài đc nữa nó cứ báo chứng chỉ hết hạn là sao bạn . help me ! pm này là cái mình thích nhất .hic thía mới khổ .mình đã sign pm này rùi , chỉnh lại ngày trên đt nhưng vẫn không có kết quả gì cả , nó cứ báo chứng chỉ hết hạn hoặc ngày giờ trên đt bị sai . hic . mình xài 5800 blue . mong tin ....
Thứ nhất là mới chỉ có FW20, nên bạn bảo up FW21 là mình tin sai lỗi chính tả :-/
Bạn nên fomat máy rùi cài lại xem, nếu vẫn ko đc thì hack đi chứ còn chờ j nữa. Ko fải pm nào sign cũng đc, chỉ có hack là "nguyên chất 100%" thui :))