• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Photo Browser v0.94 - Duyệt ảnh di động kiểu mới(Trang 4)

tiphu

Sau khi Up lên 21 thì ko sử dụng đc chức năng này nữa rùi??? Lại phải ấn nút ĐỎ mỏi tay thế mới bực chứ!!! Có ai bị như vậy ko nhỉ, V20 thì dùng vô tư
Bạn thử cài đặt lại xem sao,máy mình vẫn ok sau khi up len 21

m0nk3y86

vay thi hack di ban rat de ma.qua bai cua JACKPAM di.
Sao lại chỉ cho mem mới như thế? 1 là đưa link, 2 là nói tên topic để người ta dễ tìm chứ. Đâu fải ai cũng bít Jack là ông nào, haiz! Spam wá cơ ý :D

LeMyChinh

toankiss

hay thì hay nhưng mình cài vào thấy chậm quá....chán không muốn chạy no nữa.

trantuan1207

hay thì hay nhưng mình cài vào thấy chậm quá....chán không muốn chạy no nữa.

nó chỉ chậm lần đầu chạy thôi bạn ah ^^, chịu khó lúc đầu cho nó load lâu, sau chạy ngon lành, rất mượt ;)

tamida

khi đã vào trình duyệt,mún thoát ra rất dễ,chĩ cần nhấn vào khoảng đen lâu tí(bấm dính) là nó sẽ hiện ra bản để exit.... Thấy hay nhớ thaks em.hahaha(nhấn nút thaks í) ;))..... ac..... Sau khi post xog mới thấy có ngừ post tr'c .. hix .. thoy kệ ks lun.hehe

Hic, em cũng vừa mới mò ra, tường chưa ai biết hihi

datmuilogin

Cách thoát Photo Browser!

Ấn và giữ trên màn hình trên cửa sổ chương trình Photo Browser 1 chút sẽ xuất hiện menu và cuối menu này sẽ có chữ exit, bạn chỉ cần ấn exit là thoát thôi. Chúc các bạn vui.

titanworm

sao mình cài cái này bản có accel mà sao nó lại k chuyển ảnh khi nghiêng DT nữa , phải dùng tay kéo hông ah

ngocvan

Cái này thoát được mà bạn , chỉ cần chạm và giữ 1 lúc trên màn hình là hiện ra "Tùy chọn" thôi mà.

simhoang

Từ khi up lên fw 40 đến giờ mình thấy thoát ra khó khăn lắm.khi dùng v31 thì thoát bình thường!