• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia sắp hết thời hay là có sự thay đổi mới.

thanhhaifire

đừng có dìm hàng NO chớ, lõi đơn hay đa lõi phụ thuộc vào HĐH thôi, sau này WP8 chắc chắn các sp cao cấp của NO sẽ đa lõi thôi ! Phần cứng có ai bì bằng NO chứ xài quăng chọi lăng lóc ko hề hấn, còn samsung gia đình xài qua 3 cái thì hư hết 3 cái xin chừa hàng samsung rồi (x430-xuống pin, liệt dây nguồn, sóng kém; E2222-hư màn hình dù ko hề nứt, bể hay gì,k nhận thẻ nhớ; STAR S5233 - liệt cảm ứng)

style144

đừng có dìm hàng NO chớ, lõi đơn hay đa lõi phụ thuộc vào HĐH thôi, sau này WP8 chắc chắn các sp cao cấp của NO sẽ đa lõi thôi ! Phần cứng có ai bì bằng NO chứ xài quăng chọi lăng lóc ko hề hấn, còn samsung gia đình xài qua 3 cái thì hư hết 3 cái xin chừa hàng samsung rồi

Hihi, em chả dìm, dìm thỳ xài chy đến 2 con no :)), còn samsung cũng tùy mà anh, đâu thể nói đc :)

thanhhaifire

Hihi, em chả dìm, dìm thỳ xài chy đến 2 con no :)), còn samsung cũng tùy mà anh, đâu thể nói đc :)

thì cũng tùy hàng nhưng tâm lý đã ngại hàng ss quá rồi ko phải tân bốc NO chứ xài từ 1202,1280,n72,5800,5310,6085 chưa con nào bị hư chỉ có 6085 là phải thay dây nguồn vì nó nắp gập xài lâu đứt là hiển nhiên

style144

thì cũng tùy hàng nhưng tâm lý đã ngại hàng ss quá rồi ko phải tân bốc NO chứ xài từ 1202,1280,n72,5800,5310,6085 chưa con nào bị hư chỉ có 6085 là phải thay dây nguồn vì nó nắp gập xài lâu đứt là hiển nhiên

No thỳ bền rồi, bữa em lượm cái no 6070 , về nhà lấy búa đập chơi, đập cái chỗ cái camera ấy mà nó trâu khiếp, đách bễ, chỉ văng ra chỗ khác thôi, hic:O

LoiPT

No HĐH giờ lỗi thời nhưng dùng chưa thấy lỗi trừ chạy FW ngoài :)
còn mấy em samsung lg ak ai dám cá không lỗi bao giờ, :)
bổ sung thêm cho bác thanhhai là s5233 bị lỗi mạng 100% :)