• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Sleeping Screen v1.03 - Màn hình chờ.

ruby10

Nối tiếp với sự thành công của phần mềm Nokia Bubbles.Nokia betalab lại cho ra một ứng dụng tuyệt đẹp cho dế của bạn. Nếu như Nokia Bubbles tạo cho bạn phím tắt bằng bong bong trên màn hình ở chế độ chờ thì Nokia Sleeping Screen lại có chức năng hiển thị hình ảnh trong chế độ nghỉ của máy. Nokia Sleeping Screen sẽ làm cho chiếc điện thoại của bạn đẹp hơn, nổi trội hơn trong đám đông với những hình ảnh đẹp trong chế độ nghỉ (màn hình bảo vệ).

[video=youtube;yE5pLjrivP8]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=yE5pLjrivP8[/video]

Ngoài ra, chương trình sẽ tự tắt đồng hồ nền khi bạn cho điện thoại vào túi hay bao da hoặc đơn giản là bạn up xấp điện thoại.Rất tiện lợi và tiết kiệm pin phải ko nào?

Nếu bị lỗi đen màn hình khi vào thì xóa hêt bản cũ đi. Và xóa cả pm tên là qt component ở trong phần quản lý ứng dụng đã cài nữa.
Sau đó cài bản mới nhất. khi Cài ứng dụng sẽ yêu cầu vào mạng để tải thêm qt component.
Bạn cần tải và cài đặt nó.

cài xog vào phần Cài đặt > Giao diện > Màn hình bảo vệ > Nokia Sleeping Screen

Nokia Sleeping Screen tương thích với các máy chạy Symbian ^3 như N8, E7, C7, C6-01 và hoạt động trên nền Qt 4.6.4 và 4.7.2 mới nhất.

Link: Update 1.10 - 22/2/2012
http://www.mediafire.com/?puxuww5wjgdzsgn
Nguồn: Tinhte.vn - Vutaikt

Chỉnh sửa cuối:

luvkrazy

tested trên 500 Anna và 500 Belle đều không được. không biết tại sao ?

coivotinhhd91

chạy PM như thế này tốn PIN lắm.ko nên dùng
cứ để màn hình mặc định đi.nv còn đỡ tốn Pin

coivotinhhd91

t vừa cài trên C7 Bell.nhanh hết PIN hơn la để màn hình mặc định
đc nửa ngày mà chưa nghick gì nhiều mà đã hết 50% PIN
ko nhá đc

coivotinhhd91

Cài lên màn hình chờ thì đep. thật đấy
nhưng nhanh hết PIN quá.
Ai chưa dùng thì cài về ma thử nghiệm.chán thì lại xoá cũng đc mà

ruby10

Cài lên màn hình chờ thì đep. thật đấy
nhưng nhanh hết PIN quá.
Ai chưa dùng thì cài về ma thử nghiệm.chán thì lại xoá cũng đc mà

t vừa cài trên C7 Bell.nhanh hết PIN hơn la để màn hình mặc định
đc nửa ngày mà chưa nghick gì nhiều mà đã hết 50% PIN
ko nhá đc

chạy PM như thế này tốn PIN lắm.ko nên dùng
cứ để màn hình mặc định đi.nv còn đỡ tốn Pin

Con 603 của mình để cả ngày mới hết có 1 cục thôi. Đêm thì nó có chế độ ban đêm nên cũng ko hao pin lắm. Mình xài bt là hơn 2 ngày đấy. Pin 1300mAh

luvkrazy

Mình xài vẫn bt mà bạn. Nó có báo lỗi gì ko bạn.

mình cài đặt xong vào Screen Saver chọn cái này nhưng nó không chạy gì cả. mình đợi đến cả tiếng luôn. lúc ấn phím mở khoá thì nó nháy lên 1 cái rồi mất luôn. bác xem giúp em với

ruby10

mình cài đặt xong vào Screen Saver chọn cái này nhưng nó không chạy gì cả. mình đợi đến cả tiếng luôn. lúc ấn phím mở khoá thì nó nháy lên 1 cái rồi mất luôn. bác xem giúp em với
Bạn reset máy xem sao. Mình ấn khóa khoảng 3-4s là nó hiện ra. Nó chỉ tắt màn hình khi bạn bỏ vào túi hay che cảm biến khoảng cách lại. Bạn xem lại xem cái cảm biến khoảng cách của bạn có bị che đi ko.
Và bạn xem lại cái này xem:
" Nếu bị lỗi đen màn hình khi vào thì xóa hêt bản cũ đi. Và xóa cả pm tên là qt component ở trong phần quản lý ứng dụng đã cài nữa."

luvkrazy

Bạn reset máy xem sao. Mình ấn khóa khoảng 3-4s là nó hiện ra. Nó chỉ tắt màn hình khi bạn bỏ vào túi hay che cảm biến khoảng cách lại. Bạn xem lại xem cái cảm biến khoảng cách của bạn có bị che đi ko.
Và bạn xem lại cái này xem:
" Nếu bị lỗi đen màn hình khi vào thì xóa hêt bản cũ đi. Và xóa cả pm tên là qt component ở trong phần quản lý ứng dụng đã cài nữa."

mình cài lần đầu bạn à. Mà sao lại xóa cái Qt component đi hả bạn ? cái đấy có ảnh hưởng gì à ?

ruby10

mình cài lần đầu bạn à. Mà sao lại xóa cái Qt component đi hả bạn ? cái đấy có ảnh hưởng gì à ?

Bạn cứ xóa đi. Sau đó nó sẽ yêu cầu bạn down và cài đặt theo file của nó 1,5mb.

ruby10

1phút/1 hình là nhanh lắm rồi bạn ơi. nhanh nữa hao pin có mà chết à :D