• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NOKIA Software E90 communicator

caothanhhai

Bác Hung 02 còn dùng máy này nữa không mà không thấy cập nhật thế

Đùa tí, chứ hôm qua vừan được cho 1 cái nên muốn được chỉ giáo thêm về phần mềm và game chuyên cho dòng máy này

Cám ơn các bác trước

romeovietnam

Em xin lỗi vì chắc post sai topic, nhưng thấy topic này nói chuyên về E90.
Các a pro đã và đang xài E90 bày cho e cách hack phone với, e update fw mới nhất là 300.34.84 ko xài theo các cách hack diễn đàn chỉ đc. :((

take

Em xin lỗi vì chắc post sai topic, nhưng thấy topic này nói chuyên về E90.
Các a pro đã và đang xài E90 bày cho e cách hack phone với, e update fw mới nhất là 300.34.84 ko xài theo các cách hack diễn đàn chỉ đc. :((

co cach hack ver này rồi mà, mình mới hack xong. bạn vào diễn đàn nào đó xin file cer và key về đi. khi nào có rồi mình sẽ hướng dẫn.

tiny1990

Cần mua E90 bác nào bán thì pm số 0977779037. Máy xài ngon nhé, đừng có mất rung, hay camera , màn hình chết, ic nguồn trục trặc ... thì đừng hú em nhá. Tóm lại em cần hàng nguyên chưa bung, công ty nhé. còn bảo hành (miễn xách tay)

letgovnn

E90 v300.34.84 hack được, bạn phải có file cer và key, và làm theo như diễn đàn chỉ, chỉ cần sign file mapdriver ,và cài mapdriver, jaskman, và modo.
chỉ như vậy thôi.
luư ý: bạn muốn thay đổi trong BIN và Pri thì vào modo.
còn thay đổi trong Pri thì xài cái xplore 1.30 đã được fix lại,

ximocquy

E90 v300.34.84 hack được, bạn phải có file cer và key, và làm theo như diễn đàn chỉ, chỉ cần sign file mapdriver ,và cài mapdriver, jaskman, và modo.
chỉ như vậy thôi.
luư ý: bạn muốn thay đổi trong BIN và Pri thì vào modo.
còn thay đổi trong Pri thì xài cái xplore 1.30 đã được fix lại,

hi..mình mới có 1 em E90..đang muốn hack thử máy..bạn cho mình đg link hay cách hướng dẫn hack máy nhá..cụ thể xíu mình cũng lính mới nên hới íu..hii
thanks nhé..:p

th4ngdk

còn font chữ em này bị ô vuông với tiếng việt thì làm ntn mong mọi người cho phương án giải quyết với. Hay up firmware mới là đc?

trancongdanh

tại sao hok download được phần mềm thế anh, ấn vào download toàn ra cái link ảnh