• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia tiếp tục ra thêm dế cảm ứng mới 5230 !

cubi11

Mọi người này ai biết thằng Nokia này còn cái di động nào mà:

giống 5800 mà thêm được cái 2 Sim ko (Giá nhiu em cũng mua)

Thanks

uongsting

co phai china dau ma 2 sim ban.con neu muon dung con 5800 cho 2 sim thi dem toi nhug cua hang dt ng ta do lai cho ban.
Posted via Mobile Device

Inuyasha1987

Mọi người này ai biết thằng Nokia này còn cái di động nào mà:

giống 5800 mà thêm được cái 2 Sim ko (Giá nhiu em cũng mua)

Thanks

Ko có đt nào của nokia mà có 2 sim đâu bạn. Hầu hết đt các hãng đều chỉ có 1 khe sim thôi trừ con gì của SS D880 hay sao ấy (ko nhớ tên). Nếu bạn muốn sử dụng 2 sim thì chỉ có nối 1 khe cắm sim mới hoặc ép 2 số vào 1 sim nhưng dùng cách nào cũng ko ổn cả, thằng bạn mình hồi trước cũng tí tởn nối 1 khe cắm nữa cho con N70 để vị trí đè lên pin nhưng mấy cái loại đấy dây cắm mỏng manh tháo pin ra lắp pin vào rồi dùng 1 thời gian nó cũng đứt dây ko dùng đc nữa, chưa kể mình ko biết chúng nó còn fải can thiệp gì ko nhưng cứ cho bọn thợ nó sờ vào fần cứng là ko an tâm rồi, nhỡ ra nó làm em 5800 bị làm sao thì xót lắm

Zenki

Super V.I.P
Nokia dạo này cũng quan tâm tới cảm ứng giá rẽ rồi sao =))

xsamxungx

potay FW 5800 thì chưa có mà cứ ùa theo phong trào kiểu này killer iphone rồi thành killer customer mất thôi

cowboy2006

con này có 3g,GPS nhưng thiếu wifi hơn nữa cam có 2.0.Giá chắc cũng từ 4tr-4tr5 là cùng

xsamxungx

4tr-4tr5 thì thà bỏ thêm 400k mua con 5530 không tốt hơn sao giá chắc cầm chừng >=4 T

vancopvt

Posted via Mobile Device ac n97 cũng điện trở như 5800 thôi. Con 5230 này có điểm nào hơn 5800 kô mọi người

xsamxungx

chứ hiện giờ thì 5530 chỉ có 4t9 hàng chính hãng rùi em này về giá cao hem có chịu nỗi nhiệt còn này hơn cái danh bạ mà 5800 nhà ta chưa có

hongthanh

Xiền ít, gom mãi mới mua được em 5800 thế nên chỉ mong em nó bằng bọn kia thôi. :(