• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokia Tube - 5800: Điện thoại S60 màn hình cảm ứng ra mắt hôm nay!

Kojiro

Super V.I.P
em này thuộc dòng S60 rel 5, lại OS 9.4 nữa. vậy em nó xài dc phần mềm của S60 đời cũ chứ hả mấy bác. bấc nào dùng rồi thì cho ý kiến nhé

Tất nhiên là không được rồi. Mà Pm dành cho nó cũng có khá nhiều rồi đó bạn.

Ước gì ai tặng 1 con để dùng nhỉ, giá hơn 6 triệu cũng vừa tầm cho anh em ta thưởng thức :)

panrai

Super V.I.P
em mua hôm kia là 6t8,hàng chính hãng,định mua hàng xách tay cho gẽ ai nhè hàng XT còn mắt hơn nửa giá 7t1,vậy theo máy anh, em mua hàng nào,đã vậy còn có anh mua 5t5 nũa:))

ktsag

Tôi mới mua ở thế giới di động An Giang 6t6 .Phụ tùng theo hộp rất nhiều .Nhưng phần mềm và theme rất ít .Đã nhất là dùng soft (Xilisoft ) conver film với option (Iphone mp4 extra) xem rất tuyệt vời .Các bạn dùng thử đi rất tuyệt chương trình này conver hầu hết các định dạng , nhỏ gọn không chê vào đâu được :) :)

ktvt47

tôi thấy thằng e tui đang dùng con này mà. tuyệt với nhưng hình như ko phải là hàng xách tay mà.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Xaj cung tam dc k? Tu tu tjm hjeu kaj j cung co kaj hay cua no.nchung jt pm wa.

Bác qua box soft cho s60v5 mình thấy số lượng soft đã khá nhiều rồi mà. Các hãng soft đang phát triển soft cho phiên bản mới này. Khi N97 ra mắt thì mình nghĩ các hãng lại càng tăng tốc nên trong tương lai thì cũng không kém s60v3 đâu.