• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nokmote Beta1_Còn tuyệt vời hơn rotateMe

Status
Không mở trả lời sau này.

quatban

Hì hì lộn rồi, cái này là rotate_me, hổng phải nokmote. Nó chỉ giúp xoay ngang màn hình thôi, em cài được rồi đây.

vivataba

mình đã có thêm 1 kinh nghiệm không cần phải để máy trong tình trạng cân bằng mà mình cầm thế nào cũng được đầu tiên các bạn vào ct sau đó thoát ra bằng màn hình chính ấn (pen) + (C) để active sau đó để máy ở chế độ nằm ngang vào menu trong lúc các bạn hất máy để di chuyển các bạn giữ tay vào nút chụp ảnh thì nó sẽ không bị chạy liên tục nữa đến khi vào nơi mà các bạn cần thì nhả tay ra (áp dụng cả trong những thư mục con)

Kojiro

Super V.I.P
nokmote ko biết chừng nào có bản beta 2 nửa hả mấy bro

Bạn đừng lo! Có là trong vòng vài... phút là a e post lên liền à :p

Đừng nên đề nghị những cái chưa có nha bạn :D

vutrunghoa

Soft này ko bít có xài được cho N81 ko nhỉ? Mới chỉ thấy giới thiệu cho N95 thôi ah.

p0rtykjn

Sao mình cài nokmote vào mà nó báo:"Unable to install.Constrained by the certifate".Thế là sao nhỉ?

M

minhtungml29

Guest
nhìn mà thèm quá E đang sở hưu 1 con N95 nhưng không sign được phần mền
xin ADMIN và các bạn giúp mình được không
imen may mình là :356996018871573
Y/M:minhtung29hp@yahoo.com
xin cam on rất rất nhiều

myan822833

mình đã cài cho n82 rất nhiều lần nhưng không được,bạn có` thể chỉ rõ hơn cho mình dươc không?

hatuankiet

Bạn ơi sign hộ mình phần mềm này đc ko, minh mới dùng máy N95 8Gb nên những phần mềm nào đòi sign mình lại mù tịt về cái khoản này, số imel của mình đây: 359542011842224. Cám ơn bạn nhiều.

k800i

Nokmote - ''lắc'' tay để sử dụng Nokia N95
minh da cai file :"N95AccelerometerPlugin.sis: roi nhung khi cai :"Nokmote_beta1_unsigned" thi bao loi: "loi chung chi ,lien he voi nha cung cap" la sao , hinh nhu la phai sings nhung sings nhu the nao ban nao biet giup minh voi ,thank!

Status
Không mở trả lời sau này.