• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Notification Bubbles (Donate) v2.0.2-nền động hiện các thông báo "cute" (UPDATE v3.0)

yeskia

Moderator
Yêu cầu: Android: 2.1 trở lên
Tổng quan: Nhận thông báo tin nhắn SMS / Điện thoại gọi / Gmail / Facebook / Twitter trong các bong bóng màu rất "cute"!

Một Live Wallpaper bao gồm các bong bóng nhiều màu sắc hơn, mà bạn có thể kết hợp trong bất cứ sự kết hợp nào.
Bây giờ , hình nền sẽ hiện thị các thông báo Gmail, Facebook và Twitter! nhẹ nhàng biến màn hình chủ thành một hình nền tương tác sử dụng được.
Bạn nhận được một bong bóng mới mỗi lần bạn nhận được một sms / mms hoặc bỏ lỡ một cuộc gọi điện thoại. Tương tác vào bong bóng đó, bạn sẽ thực hiện ý muốn của mình. Nếu bạn có một hình ảnh gắn liền với các contact, nó sẽ được gắn vào bong bóng. Bạn cũng có thể có một vài bong bóng trống nổi xung quanh mà bạn có thể bật lên thêm cho vui của riêng bạn để bạn có thể chọc vỡ nó.
Bạn có thể bây giờ cũng đăng nhập vào gmail của bạn / facebook / twitter tài khoản và nhận thông báo khi một sự kiện mới xảy ra. Nếu bạn chạm vào một bong bóng thông báo gmail / facebook / twitter và bạn có gmail chính thức / facebook / twitter, ứng dụng cài đặt bạn sẽ được chuyển đến các ứng dụng gmail / facebook / twitter (nếu không bạn sẽ đi đến phiên bản di động của gmail www / facebook / twitter).

Để kích hoạt thông báo gmail / facebook / twitter : Bubble đi vào -> cài đặt -> chọn tài khoản và đăng nhập Gmail / Facebook / Twitter / đăng xuất và đăng nhập với tài khoản của bạn.
Bạn chọn livewallpaper bong bóng. Các bong bóng sẽ nổi xung quanh trên nền lựa chọn của bạn. Bạn cũng có thể thiết lập màu sắc của bong bóng (màu xanh dương, xanh lá cây, hồng, vàng hoặc ngẫu nhiên). Và cho phép / vô hiệu hóa một "âm thanh pop" khi bạn chạm vào các bong bóng.

UPDATE Notification Bubbles (Donate) v2.3.0

MF đang bị lỗi, up tạm lên Megaupload vậy

http://www.megaupload.com/?d=MOU2DKRK
http://www.filesonic.es/file/1875918614

UPDATE Notification Bubbles (Donate) 2.5 Apk

Cập nhật Notification Bubbles Donate v3.0

Chỉnh sửa cuối:

yeskia

Moderator
UPDATE Notification Bubbles V2.1

Có gì mới:

Thêm chức năng yêu thích: bật nó từ biểu tượng trái tim để gọi/SMS cho người ấy.

Link ở bài đầu

yeskia

Moderator
UPDATE Notification Bubbles (Donate) v2.2

Có gì mới:

-Thêm màu tim (heart color)

Link ở bài đầu

yeskia

Moderator
UPDATE Notification Bubbles (Donate) 2.2.1

Có gì mới:

- Làm bong bóng mịn hơn.
- Thêm màu.

LINK ở bài đầu

yeskia

Moderator
Cái này có phải tín dụng không đại ca?

Không cần đâu bạn ơi, người ta đề nghị mình hỗ trợ thôi, có thì ủng hộ, không thì mình xài free vẫn được, không mất tiền và vẫn đầy đủ tính năng.

soclosoclo

Không cần đâu bạn ơi, người ta đề nghị mình hỗ trợ thôi, có thì ủng hộ, không thì mình xài free vẫn được, không mất tiền và vẫn đầy đủ tính năng.
Đã test, cái này nhẹ, nhiều tính năng rất hay. Anh em nào không dùng thì phí, down để ủng hộ bác yeskia nào

yeskia

Moderator
UPDATE Notification Bubbles (Donate) v2.3.0

Có gì mới:

* Sửa lỗi nhỏ.
* Bong bóng thông báo trò chơi phát hành! Tới tài khoản và kích hoạt tính năng "Enable / vô hiệu hóa các bong bóng thông báo trò chơi" và bây giờ bạn có thể theo dõi số lượng pop của bạn bằng cách kiểm tra các "Live Wallpaper Bubbles by Commind" ứng dụng trên trang facebook của bạn.

LINK ở bài đầu​

yeskia

Moderator
UPDATE Notification Bubbles (Donate) 2.5 Apk

Có gì mới:

- Thêm trái tim yêu mới.
- Sửa lỗi nhỏ​

LINK ở bài đầu

nguyen_lee

sao e cài cái này vào htc desire hd mà ko mở được nhỉ? nó chỉ bảo là ứng dụng đã được cài chứ ko mở được

venusian

Moderator
sao e cài cái này vào htc desire hd mà ko mở được nhỉ? nó chỉ bảo là ứng dụng đã được cài chứ ko mở được

Cái này nó là một dạng Live Wallpaper. Nên bạn phải vào phần Wallpaper rồi chọn Live Wallpaper và chọn Notification Bubbles thì mới đc.