• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NRDeluxe Việt hóa V411 Điều khiển Tivi

phongthanminh1

Phần mềm cho phép bạn điều khiển Tivi và một số thiết bị khác,khá thú vị và hữu ích đó
Phần mềm việt hóa bởi Nguyenphucondao

http://www.4shared.com/account/file/53293780/b7096695/NRDeluxe_Viet_hoa_V411.html

Nhớ thank nhé

phongthanminh1

Cái này dùng cho mọi hệ điều hành,tuy nhiên đối với 1 số máy hông ngoại yếu nên việc điều khiển hơi bất tiện.phải dí sát vào chỗ có hồng ngoại trên thiết bị mói điều khiển được.thân

quocminh

vay sao minh bi no bao loi hong ngoai 303 gi do, con vao setting/connect thi ko co phan beam

hoangvanpro

ẹm đang dùng con 02 xdalls ,các bác cho em hỏi hồng ngoại nó ở chỗ nào ạ....thank

hoadainhan70

Active Member
Sóng hồng ngoại yếu quá ! Tớ phải dí sát vào TiVi mới điều khiển được tuy nhiên rất là chập chờn ! Vì dí PDA gần tivi lên tiện tay điều khiển luôn các phím bấm trên TV HÊ HÊ