• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nữ chiến binh Lunar ~ Game hành động cực hay!

dung1291985

Game hành động hình ảnh đẹp, nội dung hay và hấp dẫn
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Language:Chinese

sao mình thấy bản này chỉ english 50% thui có những câu nói chuyện hay công dụng của các đồ vật thì nó toàn ô vuông bác nào giúp với

MinhThang

Manager
sao mình thấy bản này chỉ english 50% thui có những câu nói chuyện hay công dụng của các đồ vật thì nó toàn ô vuông bác nào giúp với

Đây là bản tiếng Trung mà bạn, vì vậy máy không hỗ trợ fonts tiếng Trung sẽ là ô vuông.:D

pleikucyty2

em thấy chậm chậm khó chơi quá! mà sao trúng độc lâu dữ. Còn nữa,có cần phải đăng kí qua tin nhắn không vậy.:-??

15p??? :D bạn giết con gì cuối cùng >:)

bác không tin à?tui cứ pause rồi resume lại 1 phát là nó lên 1 level làm 99 lần nó lên đến lv 99 là không lên được nữa,=)) sau đó tui đụng vào con quái nào 1 cái là nó lăn ra chêt toi luôn thằng trùm cuối là 1 thằng tóc vàng đập cho 3 phát là tèo rồi...khôg tin bác cứ thử phát=))