• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nuance.TALKS v2.51.4 Việt hoá

vokhanhyen

=))Một phần mềm phát âm tất cả các chữ tiếng Anh trên màn hình máy điện thoại của bạn ! Thích hợp với những người muốn nghe và học tiếng Anh ! nó phát triển cho những người mù đấy
Nó quá tiện lợi và nhẹ kí hơn cái phát âm của từ điển mobile_dict phải không !Nó mà đọc tiếng Việt thì chuối cả nải ! hahahahaha ! lúc việt hoá xong nghe nó đọc tiếng việt mà ngộ quá !vãi cả chưởng.
NOTE: phiên bản việt hoá cho những ai thật sự cảm thấy muốn học tiếng anh 1 cách chuyên nghiệp.Đặc biệt là chỉ có Vokhanhyen Việt hoá nó !;;)
Hãy kết hợp với từ điển để nó phát âm cho các bạn nghe nhé !Hãy down về rồi cài bản PATH để đăng kí với KEY bất kì.Nó phát âm với giọng chuẩn của Nước Anh đấy!
Hình như Pm nó xung khắc với Fonts tiếng việt.Vậy nên có 1 cách khắc phục là các bạn vào !/system/fep và xoá cái fep đó đi nhé,sau rồi khởi động lại máy.Chúc các bạn thích thú với cái Điện Thoại biết nói này !À quên,nếu bao giờ chán nó rồi mà muốn REMOVE nó,hãy nhớ vô hiệu hoá nó đi đã nhé ,không thì bị system Erro thì giáng mà chịu:))

vokhanhyen

Đọc đc chứ bạn ! nhưng mỗi tội nó đọc hơi ngu 1 chút thôi ! h h ha ha ha ha ha=))

quangdct

Thế này đã quá tốt rồi. Mình đang học tiếng Anh nên rất cần nó