• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nuance.TALKS.v3.0.5.phần mềm đọc tiếng Anh &thay đổi kích thước chữ

traitimcodon89

:mad:)hum nay seach trên diễm đàn thấy chưa có cái này em liều post thử cái hi vọng nó giúp ích đc cho mọi người:D:D đây là phần mềm có thể đọc đc tất cả các văn bản hiện trên màn hình như:sms.....và 1 số tính năng nữa mời các bạn khám phá nhé:D:mad:)=D>
Các bạn dowload tại đây nhé
hoặc link này cũng được http://www.mediafire.com/file/wtggn1uwy4f/Nuance.TALKS cho s60v2.rar

Last edited by a moderator:

canhlinh1987

Bạn chỉ cho mính cách cài đặt lại với nhé ( Cụ thể giúp mình với mình cần lắm ) ! mình dowload về dùng đc 3 hôm rồi nhưng chưa bít cài đặt ! Lắm khi cài kiểu gì mà cứ khởi động lại là tự treo máy .Có nhiều khi nó nói được hết nhưng chỉ 10 phút sau nó chỉ nói vài từ lặp đi lặp lại vd: bấm vào menu nó ko nói Menu mà nói cái gì ấy. Mình khoái Pm này lắm cài vào mỗi khi bấm nó lại phát âm nghe sinh động điện thoại hơn .

tuyetha

À mà mình nhớ là trong box việt hóa có pm này và dùng patch đấy bạn,của mình mua bản quyền.Bạn thử tìm lại xem
Posted via Mobile Device

vulongdhnt

:mad:)hum nay seach trên diễm đàn thấy chưa có cái này em liều post thử cái hi vọng nó giúp ích đc cho mọi người:D:D đây là phần mềm có thể đọc đc tất cả các văn bản hiện trên màn hình như:sms.....và 1 số tính năng nữa mời các bạn khám phá nhé:D:mad:)=D>
Các bạn dowload tại đây nhé
hoặc link này cũng được http://www.mediafire.com/file/wtggn1uwy4f/Nuance.TALKS cho s60v2.rar

cho hỏi cái này dùng cho 7610 đc ko vậy? trong mục này em cài mấy fần mềm mà chạy ko đc.chán wa ..............

culong007

bạn ơi sao tui download bằng UCweb không được vậy! vô mf click download thì nó qua trang khác download không được!:((

TruBic

Well-Known Member
bạn ơi sao tui download bằng UCweb không được vậy! vô mf click download thì nó qua trang khác download không được!:((
Bạn copy link MF dán vào OperaBrowse 8.65 dow nhé. UCweb dow ở MF ít khi được lắm bạn à.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

=)) :D trêu pan tí thui mà.hjhj
Lần sau em post bài tuân thủ nội qui của PDAViet nhé.
Đây là lần cuối anh nhắc em đấy.
Viết bài đúng chính tả, không spam trong các topic nhé.

quangdct

Phần mềm hay khi kết hợp với từ điển

Chỉnh sửa cuối: