• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NulDel 3.0 Full Final-Việt

NGUYENTRANDUNG

Nội dung cập nhật:
Đã gỡ bỏ toàn bộ phần đánh dấu ngay trên bảng lựa chọn tại trình đơn, không lựa chọn phím tắt như trước. Nhấn phím "0" để? chọn tất cả, phím (*) hủy bỏ lựa chọn/hủy bỏ tất cả, phím (#) lựa chọn những tập tin còn thừa khác để tăng thêm tính năng thống kê về kích thước.

loveandlove

Sao em cài vào và chạy rất nuột nhưng khi thoát bị lỗi app.close, phiên bản trước cũng bị lỗi tương tự như vậy???

saodoingoi142

Moderator
Bạn hãy kiểm tra lại Bộ Python cho máy nhé...!!!

Sao em cài vào và chạy rất nuột nhưng khi thoát bị lỗi app.close, phiên bản trước cũng bị lỗi tương tự như vậy???

Bạn hãy kiểm tra lại Bộ Python chuẩn cho máy nhé...!!! :-? Nếu chưa đúng thì tìm cho đúng,cho thích hợp cho máy bạn nhé!Tất cả đều có trong D.Đàn đó bạn hãy tìm và tải về,mà trước đó bạn nhớ gỡ bỏ Bộ Python cũ trong máy ra rồi cài lại xem!Chứ pm này là pm khá là đơn giản khi cài đặt nếu chọn đúng bộ Python_Libs cho máy bạn à!!!Chúc bạn sớm làm thành công...!!!;;)

hunterviet

Well-Known Member

Mình xin góp ý một chút (Mod ko phản đối chứ ạ:-/), mình đã cài bộ Python full của anh thangnd31082 Tại đây và cài được rất tốt PM này và hẩu hết các PM cứng đầu chạy trên nền Python như winfile, siêuicon, Activefile... do anhtamhcm vh. Bạn nên gỡ hết bộ python cũ và cài bộ trên vào làm theo hướng dẫn nhé, chúc bạn thành công