• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NulDel v2.5-Dọn dẹp rác hệ thống thông minh

Kojiro

Super V.I.P
S60v3 có bản 2.8 rồi đó, NTD xem có cho S60 chưa, làm luôn đi nha :)

kshock

Cho mình xin nuldel 2.6 file khác nha,nuldel ở trên chép vào máy mình đọc không được,cảm ơn các bạn nhiều nhiều:)

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình xin nuldel 2.6 file khác nha,nuldel ở trên chép vào máy mình đọc không được,cảm ơn các bạn nhiều nhiều:)

Máy bạn cài python chưa? Việt hóa chỉ có 1 file đó thôi, ko còn file nào khác cho bạn đâu :)

kshock

máy mình cài đủ bộ và cũng hack phone,đa số đều cài được nhưng ko hiểu sao có vài file,giống nuldel 2.6 này để chữ ko hỗ trợ,nuldel 2.5 thì xài được,mong bạn giúp đỡ dùm,thanks

JuRay-Duan

máy mình cài đủ bộ và cũng hack phone,đa số đều cài được nhưng ko hiểu sao có vài file,giống nuldel 2.6 này để chữ ko hỗ trợ,nuldel 2.5 thì xài được,mong bạn giúp đỡ dùm,thanks
Bạn xàj máy gì, cái này chỉ dùng cho s60 thôi. Nghe bạn nój "hack phone" chắc bạn dùng s60v3 hả? Vậy thì ko dùng dc đâu nhé,.!

kshock

Cám ơn bạn bây giờ thì mình đã hiểu vì sao xài ko được rùi,máy mình 6120C:)

Kojiro

Super V.I.P
Cám ơn bạn bây giờ thì mình đã hiểu vì sao xài ko được rùi,máy mình 6120C:)

Nếu bạn muốn thì vẫn có bản cho máy bạn, bản mới nhất là tiếng Hoa 2.8, bản cũ hơn 2.0 có tiếng Việt, nếu thích thì qua S60v3 Ứng dụng việt hóa tìm nhé!

kshock

Xin lỗi có thể cho mình xin nuldel 2.5 việt hóa được ko vậy,tìm hết diễn đàn ko có hjx hjx:(,làm fiền các bạn 1 lần nữa,thanks