• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlockan 3.0 Full - Phần mềm mở khóa như iPhone

kanahaus

cái này phải fix lại là bấm vào icon nUnlock sẽ khóa thì hay hơn,setting thì cài ở màn hình đang khóa là hay nhất.....
nếu được như vậy thì ok 100%,bi h chỉ có 50% a`

korosnow

Sao em vẫn phải gạt khóa mới slide đc, ấn nút xanh hay trắng thì màn hình chỉ sáng lên nhưng ko slide đc:-?

Jehell

Sao em vẫn phải gạt khóa mới slide đc, ấn nút xanh hay trắng thì màn hình chỉ sáng lên nhưng ko slide đc:-?

ấn nút xanh thì slide đc, nút đỏ cũng đc, còn nút trắng thì hok, của mình nó zậy á :|

hakudo2408

bro ơi sao em ấn vào file s60v3 cracked mà sao nó cứ báo lỗi là ko thể cài tập tin bảo vệ bản quyền từ nhà sản xuất là sao, máy em sign rùi :-??

alphablue90

bản 1.0 ko đăng ký được bạn ơi
bạn đăng kí bằng code 11111111, ko được nữa thì hem biết, thử 00000000 coi, vì bản hack rồi nghe nói cứ nhập code xxxxxxxx là được mà

bro ơi sao em ấn vào file s60v3 cracked mà sao nó cứ báo lỗi là ko thể cài tập tin bảo vệ bản quyền từ nhà sản xuất là sao, máy em sign rùi :-??
máy sign tức là sao đây?:-/tưởng chỉ có hack phone và sign phần mềm thôi chứ:-/

nolove_hn

Dùng cái này mấy hôm thấy có mấy điểm chính thế này:
- Ưu điểm:
+ Không cần phải gạt nút bên hông máy để mở khóa nữa. chỉ cần ấn một trong số các phím cứng nào đó (phím xanh, đỏ, trắng hoặc phím chụp ảnh đều đc, chỉ trừ hai phím tăng giảm volume thui) trên máy là màn hình sáng và slide để mở khóa. Đặc biệt là dùng nUnlock v2.0 này khi máy đã khóa vào rùi thì ngay cả cái nút gạt bên hông cũng ko thể mở khóa đc mà slide mới mở -> rất hay.
+ Có tin nhắn đến thì màn hình sáng và slide để đọc tin nhắn đc luôn -> quá hay.
+ Có nhiều tùy chỉnh ví dụ như có thể lấy bất cứ hình nào trong thư viện để làm ảnh nền cho nUnlock v2.0 (nên lấy hình đúng chuẩn 360x640 thì hình sẽ đẹp vì nó ko bị giãn), nhiều màu chữ cho đồng hồ ở màn hình chờ của nUnlock v2.0, tốc độ thanh trượt slide (nên để max trượt cho sướng) :)
- Nhược điểm:
+ Ấn phím xanh (phím gọi đó) 2 lần thì sau khi slide để mở khóa máy vào luôn phần bấm số (Telephone).
+ Mới thấy thêm 1 lỗi nữa của cái này khi dùng nghe Radio. sau khi slide để mở khóa thì Radio bị đứng luôn. ko nghe tiếp đc nữa. Nếu muốn nge tiếp lại phải vào Radio exit nó ra rồi vào lần nữa mới nge đc.

Hi vọng bản sau sẽ khắc phục đc mấy cái lỗi này. Dù sao cái này dùng cũng rất hay rùi.

nolove_hn

Mọi người cho mình hỏi chút nhé. mình có chút thắc mắc về chỗ báo cột sóng của nUnlock. mấy hôm trước mình cái vào thấy khi sóng đầy thì nUnlock hiển thị 4 hay 5 vạch gì đó. nhưng từ hôm qua đến giờ ko hiểu sao nó cứ hiển thị có 3 vạch thôi. mặc dù mình vẫn để máy chỗ có sóng khỏe như mọi khi (trên tầng 5 lận). rõ ràng khi mở khóa máy vẫn luôn báo sóng đầy 7 vạch. nhưng nUnlock lại chỉ báo có 3 vạch thôi. ko hiểu là do nUnlock lỗi hay là máy mình bị lỗi nhỉ. ai biết thì giải đáp giúp mình nhé. hơi khó hiểu tí.:-?

anhky

Mọi người cho mình hỏi chút nhé. mình có chút thắc mắc về chỗ báo cột sóng của nUnlock. mấy hôm trước mình cái vào thấy khi sóng đầy thì nUnlock hiển thị 4 hay 5 vạch gì đó. nhưng từ hôm qua đến giờ ko hiểu sao nó cứ hiển thị có 3 vạch thôi. mặc dù mình vẫn để máy chỗ có sóng khỏe như mọi khi (trên tầng 5 lận). rõ ràng khi mở khóa máy vẫn luôn báo sóng đầy 7 vạch. nhưng nUnlock lại chỉ báo có 3 vạch thôi. ko hiểu là do nUnlock lỗi hay là máy mình bị lỗi nhỉ. ai biết thì giải đáp giúp mình nhé. hơi khó hiểu tí.:-?

PM này chỉ hiện thị 5 vạch là tối đa mà bạn. cột sống của DT =5 vạch thì tương tự pm này giảm đi 2 vạch còn 3, m2 cái nỳ có wan trong đâu, wan trong là Side to unlock
:)

alphablue90

PM này chỉ hiện thị 5 vạch là tối đa mà bạn. cột sống của DT =5 vạch thì tương tự pm này giảm đi 2 vạch còn 3, m2 cái nỳ có wan trong đâu, wan trong là Side to unlock
:)

nói chuẩn đấy=D>

alphablue90

Hem hiểu ý bạn :)

thì chuyênk hiển thị cột sóng ấy mà, không quan trọng là 3 hay 5 vạch lắm, cái chính của phần mềm là để slide to unlock mà, mà đến bản 3.0 chắc sẽ sửa tiếp thôi

bOm

Ý mà em hoi cái nè ;)) bản này firee ak mấy pác :D:D
máy em chịu ko biết xin key & cer vs lại mù tịt về mấy cáo hack phone này nên chịu cứng. ko biết nhờ ai xin key & cer cho đây. mà hình như các TP jup xin key&cer ko hoạt động nữa thỳ phải :D

alphablue90

Ý mà em hoi cái nè ;)) bản này firee ak mấy pác :D:D
máy em chịu ko biết xin key & cer vs lại mù tịt về mấy cáo hack phone này nên chịu cứng. ko biết nhờ ai xin key & cer cho đây. mà hình như các TP jup xin key&cer ko hoạt động nữa thỳ phải :D

nó không free đâu, đây là bản hack đấy, phải hackphone thì mới cài full được, không thì slide được 10 lần rồi cài lạib-)hay là bạn mua code đi, rồi share cho anh em;)