• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nuôi cá trên 5800

TruongHan

Super V.I.P
Một ứng dụng rất kute :)).Bạn nào thích nuôi cá thì vào đây nhé,rảnh rảnh nhớ cho cá ăn :p
Giao diện đẹp hơn cả screenserver của PC nhưng kích thước rất nhẹ

Xem video tại đây

Linkdown : http://www.4shared.com/file/1100687...uarium_Mobile_Touch_V100_by_Egidio_Nuzzo.html

hailonghk

he he, con cá có lớn được không?, trong video chỉ thấy nó chạy theo đầu ngón tay thôi mà

bang3lang

Cái này File cài dạng SiS nhưng thực chất lại là 1 giao diện Flash ;) Buồn buồn ngồi nghịch cũng hay :))

duongminhhien

sao không full màn hình được vậy các Pro, mình đã tắt chế độ xoay màn hình :-?

Hoden

Super V.I.P
cái này là game mà hận truồng sao post bên ứng dụng nhỉ,

WiSoul

Tình hình là ổng post vào Hôm qua 11:53 PM nên có thể mắt nhắm mắt mở, hoặc là ổng Hận mấy con Mod trong diễn đàn nên chọc nó chửi rồi chuyển đi cho dzui ý mà :))

TruongHan

Super V.I.P

Tình hình là ổng post vào Hôm qua 11:53 PM nên có thể mắt nhắm mắt mở, hoặc là ổng Hận mấy con Mod trong diễn đàn nên chọc nó chửi rồi chuyển đi cho dzui ý mà
Mình nghĩ là ứng dụng vui chứ,nói là game thấy cũng không ổn lắm :|
Tình hình là ổng post vào Hôm qua 11:53 PM nên có thể mắt nhắm mắt mở, hoặc là ổng Hận mấy con Mod trong diễn đàn nên chọc nó chửi rồi chuyển đi cho dzui ý mà
Bác này chán sống rồi,ai dám ghẹo Mod bao giờ :)):)):))

sirate

ước gì mod lại được 2 con cá thành hố đentruồng hận đang bơi bơi ... Nuôi mới vui @_@

TruongHan

Super V.I.P
ước gì mod lại được 2 con cá thành hố đentruồng hận đang bơi bơi ... Nuôi mới vui @_@

Hehe,cám ơn vì đã gợi ý nhé,việc này không khó đâu,chỉ việc rã file sis này ra,thay thế các object,để xem làm được trò gì vui không :))

Hoden

Super V.I.P

sPamted via Mobile Device
Tui ko biêt bơi à nha.chết ngộp là đền cho tui

raanfr

Hehe,cám ơn vì đã gợi ý nhé,việc này không khó đâu,chỉ việc rã file sis này ra,thay thế các object,để xem làm được trò gì vui không :))

Bác thiết kế dùm em 2 cô người mẫu thiệt đẹp bơi qua bơi lại được ko:))=D>

disconnected

thanks. Ngồi nghịch tí cũng đỡ chán. Nhưng như ý kiến của bác ran thì có lẽ hết chán.