• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O mai karaoke 2.1 giao diện mới

Status
Không mở trả lời sau này.

vinhtoan29

.Mình vừa làm xong còn nóng hổi up lên cho các bạn sài thử nhé, phím di chuyển lên xuống bây giờ là những biểu tượng mặt chú lợn ngộ nghĩnh thay đổi theo từng dòng rất vui, ảnh nền phiên bản 443 bài tiếng Việt là Window Vista
còn bản 306 bài tiếng Anh thì tất cả dùng ngôn ngữ tiếng Anh cho đồng bộ, mình đã dịch ra từ file .class tiếng Việt, hình nền cũng ko kém phần hấp dẫn phải ko các bạn, hy vọng các bạn sẽ thích 2 sản phẩm mới này.. hehe ^^!
tải tại đây .http://rapidshare.com/files/161308291/OmaiKaraoke_307_English_Songs.zip
http://rapidshare.com/files/161309639/OmaiKaraoke_443_Vietnam_Song.zip LƯU Ý sài S60V3

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

Tình hình là anh em S60v1 & 2 đừng down bản này về cài , vì cái này dành cho màn hình 240x320, là của S60v3, nếu cài vào nó chỉ hiển thị 1/4 màn hình của chương trình thôi, kô hát hò gì đc đâu. Cái này có bên LED từ cách đây hơn nửa năm rồi, chủ nhân của bài viết này đã refresh lại và đưa lộn vào mục S60 này của chúng ta thay vì phải đưa vào S60v3. Nói chung cái này chỉ fix lại hình ảnh cho đẹp thôi chứ số bài hát thì kô tăng lên đâu, nếu anh em muốn thì search trong diễn đàn đi, có bản 443 bài việt và bản 306 bài tiếng anh cho dòng máy màn hình 176x208 đấy, dù rằng nó là bản kô có giao diện vista

tuansatthu2004

vậy muốn down bản omaikaraoke cho n6681 thi down o đâu vậy? các anh chỉ cho em với. hix làm em mừng hụt. down về lại ko dùng đc à!

ducbmtn70

cái này chỉ hát nhép ở ngoài thui chứ có hát trực tiếp trên mobil giống như hát karaok thiệt đâu.hihi.cứ tưởng cắm fon vào là hát đc chứ

ron9x

cắm phone vào hát đc thì nói làm j, chủ yếu tạo giai điệu cho mình hát thôi. Chủ topic cho em hỏi nó dùng cho N70 ME đc ko àh ?
Thanks for share nhax ^^!

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
cắm phone vào hát đc thì nói làm j, chủ yếu tạo giai điệu cho mình hát thôi. Chủ topic cho em hỏi nó dùng cho N70 ME đc ko àh ?
Thanks for share nhax ^^!

Không dùng Fonts màu đỏ cho bài viết bạn nhé!

N70 dùng tốt đó bạn.

ron9x

cảm ơn bạn , mình đã cài vào OK rồi nhưng ko bjk tại sao nó chỉ có nhạc chứ ko hiển thị lời bài hát ? xjn giúp mình với !

duong1986

nếu như ca mà nó thu luôn thì khỏi phải bàn, đằng này hot khô cổ mà cư nhw vậy thì chán lắm bác ạ

MinhThang

Manager
nếu như ca mà nó thu luôn thì khỏi phải bàn, đằng này hot khô cổ mà cư nhw vậy thì chán lắm bác ạ

Chỉ là để hát nhép theo thôi bạn ơi, giống như tập ca vậy để khi nào có dịp thì trổ tài.:))

hai_phanthiet

Máy 6681 cài vào ko hiển thị hết màn hinh,ai có phần mềm này dành cho s60 ko post lên cho anh em dùng với

moonstar

Cái này dành cho s60 v3 mà, post bài lộn box rồi bạn, mod di chuyển dùm!!!

Status
Không mở trả lời sau này.