• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Atom exec lỗi media!!!!!!!!!!!!!

mairom711

Chào các bác. Em đang xài con O2 atom exec nhưng không biết sao khi nghe nhạc thì lâu lâu nó kêu xẹc xẹc giống như đĩa bị vẹt vậy. Up rom w6.1 rồi và đã setup các soft nghe nhạc xem phim nhưng nó vẫn bị. Mong các Bác chỉ giáo giúp em với. Bị như vậy là do phần mềm hay phần cứng.:((

royalnguyen

.........hoi trc mh cung bi.....sau do' up lai ROM go^'c trong see02 la` he^'t binh...............mong info co' ich :D

mairom711

Thanks các bác nhưng minh cũng đã up lai bản gốc rồi nhưng vẫn close hand. Mong được các bác giúp đỡ thêm. Không nghe được nhạc chán wa'.:(

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Thanks các bác nhưng minh cũng đã up lai bản gốc rồi nhưng vẫn close hand. Mong được các bác giúp đỡ thêm. Không nghe được nhạc chán wa'.:(

Nếu up các loại rom mà vẫn bị vậy thì chắc chắn máy bạn bị phần cứng rồi mang qua thợ kiểm tra thôi....
@: nếu cần thiết có thể edit bài không post bài liên tục thế nhé....

mairom711

thanks ban. Nhưng mình nghe nhạc *.wav hoac *.wma đều bình thường trừ *.mp3. Mình nghĩ là do phần mềm nhưng cũng đã cài nhiều phần mềm nghe nhạc nhưng vẫn bị. Có ai bị trình trạng như vậy ko? chỉ mình với. Mình cũng là người biết chút ít về CNTT nhưng ko làm dc thì bực mình wa:|

Chỉnh sửa cuối:

dragon0924

có khi nào do file nhạc của bạn bị lỗi ko?,thỉnh thoảng mình cũng có mấy file nhạc bị như vậy

tiachop22

trường hợp của mình cũng bị, thay thẻ nhớ khác thì hết, bạn thử chép bài nhạc vô bộ nhớ máy rồi nghe thử, nếu ko bị thì chắc phải đổi thẻ rồi.