• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

o2 atom

Status
Không mở trả lời sau này.

thienly12333

bác cho hỏi cái,mình xài o2 atom.khi minh cài phần mềm vào thì trong mục remove không hiện phần mềm vừa cài nên mỗi lần muốn xóa chương trình đó đi phải xóa từng file.khởi động lại máy thì nó cứ báo lỗi đòi phần mềm vừa xóa.mong các bác giúp cho các phần mềm mình cài nó hiện vào phần remove dùm mình với.

Sonblack

Super V.I.P
bác cho hỏi cái,mình xài o2 atom.khi minh cài phần mềm vào thì trong mục remove không hiện phần mềm vừa cài nên mỗi lần muốn xóa chương trình đó đi phải xóa từng file.khởi động lại máy thì nó cứ báo lỗi đòi phần mềm vừa xóa.mong các bác giúp cho các phần mềm mình cài nó hiện vào phần remove dùm mình với.

Vấn đề bạn hỏi không liên quan gì đến khu vực kỹ thuật này.
Mình giải thích vấn đề cho bạn như sau:

Do file cab cài đặt được làm ra không có phần Remove nên cài vào PPC sẽ không hiện trong Remove Programs.
Cách khác phục thì không có đâu nếu bạn là người dùng bình thường.
Ngược lại: bạn dùng WinCabManager để mà chỉnh sửa file cài đặt này theo ý bạn mà thôi.
Mình chỉ trả lời vắn tắt cho bạn vậy thôi.

Bạn tạo chủ đề không liên quan đến khu vực này vì vậy mình tạm lock nó lại để bạn có thể đọc thấy những dòng này. Sau đó, chủ đề này sẽ bị xóa. Bạn lưu ý dùm nhé. :D
Bạn nên tham khảo ở đây trước khi post bài nhé: Quy định chung của Diễn đàn

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.