• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 IIs bị lỗi màn khi nhấn nút Power !!

DauGauBuBu

Làm ơn cho em hỏi, khi máy đang ở màn hình chờ em nhấn nút power thì màn hình trắng xác luôn, không thấy gì ngoài một màu trắng. Em nhấn nút power thêm 2 lần nữa thì nó mới trở lại màn hình làm việc bình thường. Em mua hàng 2nd chắc mua nhầm cái dỏm. Giúp em với.:((

del_BA

nhấn nút Power tắt màn hình không được??

máy em đang xài bình thường tự nhiên mấy bữa nay nhấn nút Power tắt màn hình không được??còn ấn mở màn hình lên thi lại được:-/help!!!

benhvienpda

Làm ơn cho em hỏi, khi máy đang ở màn hình chờ em nhấn nút power thì màn hình trắng xác luôn, không thấy gì ngoài một màu trắng. Em nhấn nút power thêm 2 lần nữa thì nó mới trở lại màn hình làm việc bình thường. Em mua hàng 2nd chắc mua nhầm cái dỏm. Giúp em với.:((

cái này cần kiểm tra lại cái cable màn hình có lẽ bị lỗi ở đó

máy em đang xài bình thường tự nhiên mấy bữa nay nhấn nút Power tắt màn hình không được??còn ấn mở màn hình lên thi lại được:-/help!!!

lỗi này thường gặp của dòng blue angel . do phần cứng nên bạn có thể ra hàng họ kiểm tra để khắc phục sẽ hết . bệnh này đơn giản thôi bạn ạ:-?

DauGauBuBu

Em đem ra chổ bảo hành họ nói là không bảo hành khi màn hình LCD bị trắng như vậy. Lỗi này không nghiêm trọng nhưng mỗi lần nhấn nút power là thấy màn hình trắng xác buồn ghê luôn.
Cho em hỏi muốn nghe nhạc thì phải dùng đúng tai nghe của O2 IIs luôn phải không? Em dùng tai nghe khác gắn vô nghe được có một bên tai thôi. Em đã thữ nhiều tai nghe khác cũng bị như vậy. Tìm mua cái tai nghe chính hãng không thấy bán ở đâu luôn.:(

benhvienpda

bạn dùng tai nghe máy khác nhiều khi dẫn đến tình trạng nghe đc 1 tai là đúng . bác cố tìm một tai chuẩn của máy là đc bác ạ

kokoro194

Em đem ra chổ bảo hành họ nói là không bảo hành khi màn hình LCD bị trắng như vậy. Lỗi này không nghiêm trọng nhưng mỗi lần nhấn nút power là thấy màn hình trắng xác buồn ghê luôn.
Cho em hỏi muốn nghe nhạc thì phải dùng đúng tai nghe của O2 IIs luôn phải không? Em dùng tai nghe khác gắn vô nghe được có một bên tai thôi. Em đã thữ nhiều tai nghe khác cũng bị như vậy. Tìm mua cái tai nghe chính hãng không thấy bán ở đâu luôn.:(

bạn ra hàng mua tai nghe của Motorola E398 đi.. yên tâm nghe mê ly luôn.. ko nghe được cứ đầu mình mà bổ ;;)

habubi

Bạn có thể mua cái giắc chuyển cho O2s từ 2,5 mm ra 3,5 mm rồi sài tai nghe bt được mà. Giắc chỉ khoảng 10k thôi, vừa rẻ, vừa tiện dụng