• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Mini treo ở màn hình Align screen

netvietcomputer

Tớ có con O2 mini, sau khi up rom xong vẫn bị treo ở màn hình Align screen. Tap và dấu + để align nhưng phải đến 10 phút sau dấu + mới di chuyển. Đã up nhiều bản Rom khác nhau nhưng tình hình không cải thiện. Ai biết xin chỉ giùm:(

huyhoang_qn

Tớ có con O2 mini, sau khi up rom xong vẫn bị treo ở màn hình Align screen. Tap và dấu + để align nhưng phải đến 10 phút sau dấu + mới di chuyển. Đã up nhiều bản Rom khác nhau nhưng tình hình không cải thiện. Ai biết xin chỉ giùm:(

Tớ cũng bị y như vậy, bạn nào có kinh nghiệm chỉ giáo giùm. Thanks trước nha

halamnguyen

Kiem tra phan mem : Up ve rom goc coi sao ?

Sau khi that bai ==>

Kiem tra phan cung : Thay cam ung di !

tranngocletuan

Active Member
nếu có thể bạn thử thay cảm ứng xem sao. mình mới đầu cũng bị như vậy thay cảm ứng khác là ok . giá khoảng 100 nghìn thôi

Hoangdat_vista

Bạn thử làm như sau xem. Sau khi Up Rom đừng vội HR. Tháo Pin ra để một hồi lâu( trên 1 giờ). Sau đó cắm sạc và tiến hành HR