• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 miniS không đọc được file cab?

Status
Không mở trả lời sau này.

haclongdo

E mới mua con o2 mini s
Check thì thấy vẫn chưa unlock CID

Em unlock CID theo bài hướng dẫn của các bác trên đây ( copy 2 file cab vô ppc để cài đặc nhưng lúc vô ppc để cài thì thấy không đọc được file cab ,
zaayj máy em bị gì zay các bác giúp giùm em nha thank:((

PhamQuang

Manager
E mới mua con o2 mini s
Check thì thấy vẫn chưa unlock CID

Em unlock CID theo bài hướng dẫn của các bác trên đây ( copy 2 file cab vô ppc để cài đặc nhưng lúc vô ppc để cài thì thấy không đọc được file cab ,
zaayj máy em bị gì zay các bác giúp giùm em nha thank:((

Đọc file Cab là đọc thế nào? :-?
CAB là file cài đặt, bạn chỉ cần copy nó vào máy hoặc vào thẻ rồi dùng File Manager trong máy, tìm đến nó, nhấn vào cho nó cài đặt là xong, đâu cần đọc?

haclongdo

hix em biết là thế nhưng sau khi donw phần mềm unlock CID G3 tại đây http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=23911

Lẻ ra file EnableRapi và Cert_SPCS ở dạng cài đặt chứ đằng này nó hiện lên như zay sao mà cài hu hu ( hok lẻ mình down nhầm file ) nếu down nhầm bác nào up lên lại giùm em nha

haclongdo

trời ơi! ông nội cứ cài bình thường đi, file .cab như vây đó, chọt vào là chạy à.:))

ừm em cài được rùi thank bác ( tại lúc xài o2 mini nó hiện biểu tượng cái hộp mà ) Closer topic giùm em

Status
Không mở trả lời sau này.