• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Neo không bật đc Bluetooth Xin Giúp Đỡ !

• Thread starter Che_tau
  • Ngày gửi
C

Che_tau

Guest
Con O2 Neo của em tự dưng không bật đc bluetooth nữa,bác nào có kinh nghiệm trong chuyện này làm ơn giúp em với.Em đang dùng bản 19214.1.0.4 của bác P.N.THANH.Em xin cảm ơn và hậu tạ :D

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Con O2 Neo của em tự dưng không bật đc bluetooth nữa,bác nào có kinh nghiệm trong chuyện này làm ơn giúp em với.Em đang dùng bản 19214.1.0.4 của bác P.N.THANH.Em xin cảm ơn và hậu tạ :D

Từ khi up rom mới bạn đã bật được BT lần nào chưa thử HR không cài PM gì xem có bật được không nhé nếu vẫn không được thì up bản rom khác nhiều bản rom bị lỗi BT đó bạn!!

C

Che_tau

Guest
Xin cảm ơn bác trc nhé.Trước đây em vẫn gửi và nhận file = bluetooth đc bác ạ,hôm trước em đưa về bản rom gốc tiếng đức của nó thì em vẫn bật đc bluetooth,up lên wm6.1 thỉnh thoảng không bật lên được,nhưng hôm nay em up thử mấy bản Original Shipped mà vẫn không bật lên được.Xin các bác kết luận giúp em là nó bị bệnh gì vậy :(

Taki7610

Unlock_GSM
Xin cảm ơn bác trc nhé.Trước đây em vẫn gửi và nhận file = bluetooth đc bác ạ,hôm trước em đưa về bản rom gốc tiếng đức của nó thì em vẫn bật đc bluetooth,up lên wm6.1 thỉnh thoảng không bật lên được,nhưng hôm nay em up thử mấy bản Original Shipped mà vẫn không bật lên được.Xin các bác kết luận giúp em là nó bị bệnh gì vậy :(

Up ngược lại bản PV TEMP hoặc các bản WM5 xem có còn bị nữa không ? Nếu hết thì sử dụng bản WM6.1 khác nhé .