• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2 Orbit nhờ các đại ca unlock giúp !

wanttolove

Em có con O2 Orbit chưa Unlock . nhờ các đại ca giúp dùm . (Nghe nói con này chưa có ở VN(

bongbin2218

có hàng rồi,nhưng không có code unlock free ma phải mua,bác dừng dại đem ra tiêm up bậy là stuck ngay đó.chưa ai có thể unlock cid free đâu,

qvietcto

Bác nào có thể unlock dược chỉ giùm cho tui với. Tui mua Ỏbit nhưng Rom Đôp P800W, muốn up lại rom O2.
Cám ơn nhiều

PhamDung

có hàng rồi,nhưng không có code unlock free ma phải mua,bác dừng dại đem ra tiêm up bậy là stuck ngay đó.chưa ai có thể unlock cid free đâu,

Đồng ý với ý kiến này. Tốn chút xiền mà yên tâm

xaunhatxahoi

sao em gọi điện hỏi Nhật cường họ nói unlock - up room tiếng anh cho orbit này mất 100k . liệu có phải là bản chuẩn không hay ảnh hưởng hoặc thiếu sót vấn đề gì các bác nhỉ ?

Hoangtuut

Mình cũng có con O2 Orbit mua chính hãng từ O2 UK nhưng khi lắp Sim của Orange vào thì vẫn chạy ngon. Thế có cần phải unlock không nhỉ???

PhamDung

Unlock khi nó " chạy không ngon " thôi bạn, đã ngon thì unlock làm gì nữa :D

NGOPHUSAI

Mình cũng có con O2 Orbit mua chính hãng từ O2 UK nhưng khi lắp Sim của Orange vào thì vẫn chạy ngon. Thế có cần phải unlock không nhỉ???

Y' bạn muốn co' phãi là làm thế nào đễ biết la unlocked hay locked , hay sao? :-/

hanhpn

Hiện Orbit hoàn toàn có thể Unlock CID được.

Có 2 cách:
1. Mua Unlock_code trên mạng (giá 40usD)
2. Sử dụng SuperID của một thành viên trên xda-dev.

Tham khảo thêm bài viết của Mod LuongQuang trong phần Up rom cho dòng artermis và love