• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

O2s và những cơn giật

Sunlolo

Chả là con BA già sau bao năm chiến đấu cống hiến cho tổ quốc giờ đã bắt đầu đổ bệnh, bệnh hắt hơi sổ mũi thôi nhưng triệu chứng rất khiếp:
>:) phím start nháy liên tục,đồng thời bàn phím qwerty sáng xanh lé dù không động gì vào>:) em nó tự phi vào 1 loạt chương trình tên bắt đầu bằng O hay P>:) bấm số 366 jif jif đấy gọi điên đẩo>:)

dễ dàng chẩn đoán ra là em bọ chạm bàn phím qwerty phím enter và mấy phim o, p, m, ..

tức mình tháo mịa nó cái lớp nút bàn qwerty ra xem, thấy sạch đáo để:O, tháo rồi em vẫn giật phê lắm:O(HR rồi nhé)

mà thỉnh thoảng nó mới bị kiểu như trêu ngươi ấy!

các anh cho em hỏi em muốn tắm cho em nó thì làm thế nào ợ:((

htchd1

Bác sĩ kê đơn...chuẩn đoán bệnh như sau...
Cháu nó ham chơi quá...xài nhiều đâm ra hay nóng máy...trở chứng này thường báo hiệu cho chuẩn bị ra đi cáp hoặc máy. Bác sĩ khuyên nên xạc máy thì áp xuống đất cho mát...đặc biệt tránh bật wifi lâu và vừa xạc vừa xài.
để xem bệnh này có đúng không....vui lòng xài dao mổ (tua vít 6 cạnh) mổ cháu nó ra...tháo lần lượt các cáp sau.
tháo lần một...tháo cáp bàn phím...bật lên xài tiếp
chưa hết. tháo lần 2...tháo tiếp cáp hàng phím trước...

Nguyên nhân sâu xa có thể cháu nó đã già...thiên thần của cháu có thể đã rụng hết răng...nên chăm chỉ bón cháo cho em nó...
hoặc có thể...chủ nhân xài nó tiết ra một lượng mồ hôi có hàm lượng muối cao...lâu năm làm ô xi hóa...kèm thân nhiệt luôn ở mức ổn...có thể do thằng em sưởi ấm thêm nữa...+ những yếu tố đó lại có thể cam đoan => thiên thần màu xanh đã thành màn hình xanh (sắp die) của thiên thần...

Vậy theo đơn thuốc là: đã đến lúc để phi tang tội ác sau mấy năm hành hạ em nó...bằng cách chỉnh chu lại các vấn đề đó lại...sau đó rao bán...hoặc tống vô cho con gà nào đó chưa hề xài ppc với cái giá cắt cổ...

Hy vọng bác sĩ kê đơn và chuẩn đoán bệnh làm vừa lòng bệnh nhân!!!

nhaquechoipda

theo em,thiên thần xanh muồn bay về trời,bác cứ thẳg tay lấy đà ném em nó lên cao,nếu còn sức e nó sẽ bay về trời,nếu sức tàn lực kiệt em nó sẽ rơi xuống đất,âu cụng là số phận của nó,nhặt lên và mang ra thợ chuyên nghiệp.

halamnguyen

Ặc ! Mấy bác trên toàn bài cách "ác" không hà ! Theo mình thì ==> phanh thây bán ... linh kiện :D . Nói giỡn thôi. Cái kiểu mát mát như vậy là do chạm phím rồi (Chắc tại cũ quá nên nó đâm ra "rỉ sét"). Tháo luôn cái cáp bàn phím ra là xong thôi. Dù sao cũng xài bằng cảm ứng và nút nguồn được mà. Mình thì toàn là xài cảm ứng chứ chẳng bao giờ xài phím cả . (Hoặc cũng có thể liên quan tới cáp cáp màn hình đó. Hy vọng là ko) .

maxer9x

thế còn máy em thì sao?

em bấm nó ứ chịu ở mấy phím nhưng ấn mạnh nên chút nữa thì lại ngon!

Sunlolo

Cám ơn ấy bác này nhiệt tình ,
sau khi nghe các bác phán toàn bệnh nan y, em rất đau lòng, chuẩn bị xin giấy ra viên để kịp về chuẩn bị phúng viếng cho cháu nó
ôm ấp 1 hồi chuẩn bị cho nhập quan ,thì em thấy cháu nó động đây rơi ra 1 cái ốc bên sườn trái
còn nước còn tát em ra phố vọng làm bộ tuốc nơ vít với cái ốc ,về vặn lại...HR thêm 1 hồi
XONG... NGON

Thực ra như đã nói là em biết cháu BA chỉ bị nhức đầu sổ mũi thôi, trâu mà, cháu yếu mỗi khoản cáp thì em rất cẩn thận chả dùng bao giờ !

May chưa đưa vào tay(hoặc làm theo lời) lang băm!

Kết luận chung là BA vô đối, sống chết nhẹ tựa lông hồng

Chỉnh sửa cuối:

AnhTu

Super V.I.P
Theo mình thì nên tôn trọng em nó, cho em nó vào lồng kính, nhiều lúc ai muốn xem nó còn sống hay chết thì còn bật lên được, để người đời ngưỡng mộ, còn hơn sử dụng thêm đc vài ngày vài tháng, rồi nó lại ngủm củ tỏi thì buồn lắm. Đối với mình, BA luôn là số 1 khi bắt đầu chơi PPC và kết thúc = 1 em Exec.