• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE 3 THÁNG VỚI ANH EM KHU VỰC MIỀN NAM

XuanTruong

Super V.I.P
XuanTruong đi học tại TP.Hồ Chí Minh 3 tháng "Từ 20-7 đến 20-10-2010", Anh em nào có tổ chức Offline thì kêu XT đi ké với nhé! Thời gian rảnh từ 8 giờ sáng đến 5 giờ chiều!

hungphilong

Chú Xuân Trường học hẻm lo mừ lo tụ tập off nha méc "gấu mẹ vĩ đại" nà ;))

hcqp

Giờ đó... mà Chủ Nhật thì OK mà... Anh em nào đứng ra phát động đi.

JongZiZi

Vậy tối CN làm 1 fát đầu tiên cho xôm tụ há.

Để rủ rê đã. Khà khà.

JongZiZi

Để em call anh Tommy coi sao, em thì chỉ rãnh chìu CN đến tối thứ 2. :D

hcqp

làm 1 chuyến xuôi miền tây đí anh em đang kí với.
về Tây Đô là ok nhất.

Trời, có 01 ngày làm sao đi miền Tây nổi!? Vả lại bác Trường còn chưa biết hết TP.HCM, dẫn bác đi đầm sen đạp vịt là OK rồi! he he....

hbinhlove2003

anh em đâu hết ùi, vào tập kết bác Trường cho ko thấy đường về nào kaka................

pethuylovely

pùn ,dễ sợ thấy lâu lâu anh trường rãnh mà đi ké với mọi người không được pùn gê ,toàn giờ linh không àh sao em đi được thui chúc mấy anh vui vẻ

AnhPheCT

làm 1 chuyến xuôi miền tây đí anh em đang kí với.
về Tây Đô là ok nhất.
Xuống tới Tây Đô mà Manager XuanTruong biết đường về chít liền!! Tới so....oo....áng lu..ôn... đó.....a!!

DreamLand

Đang làm việc quần quật chỉ để nâng cấp lên Ominia HD và MacBook Pro =))
Hy vọng tới bữa Off gần nhất sẽ dc mang theo khoe vs anh em ;;) :D

XuanTruong

Super V.I.P
Các đồng chí cứ hô hào đi, thứ 7 hoặc chủ nhật tuần tới sẽ thực thi.:D

NhatToai

Super V.I.P
XuanTruong đi học tại TP.Hồ Chí Minh 3 tháng "Từ 20-7 đến 20-10-2010", Anh em nào có tổ chức Offline thì kêu XT đi ké với nhé! Thời gian rảnh từ 8 giờ sáng đến 5 giờ chiều!

Học hành kiểu ông này mệt thiệt à nha:"Thời gian rảnh từ 8 giờ sáng đến 5 giờ chiều!"
Vậy là phải học từ 5h01'PM tới 7h59'AM :))
Có thể tháng sau off được rồi.