• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE BÌNH DƯƠNG - GIỚI THIỆU 10 MEM NỮ BÌNH DƯƠNG

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Heheheh thì lúc đầu phải giao lưu chứ sau khi giao lưu thì mún giao gì nữa thì giao ;;) cũng cố gắng sắp xếp tham gia với mọi người một chuyến coi. :-?

Đi là để gặp anh hminh thui á ;;)
ban nick ta đây hok sợ =))

JongZiZi

Xin fép cáo lui. Ngày đó có việc riêng. Chúc anh chị off vui. Thành thật sorry.

JongZiZi

Đi là fải nghỉ làm, lại còn 13.7 đi sinh nhật, 21.7 đi đầy tháng. Canh làm sao đây.

Khổ lắm chứ bộ. :D Với lại con gái đông wá, đi sợ bị ăn hiếp.

hihoha

Well-Known Member
Tuy chưa có điều kiện đi được song mình sẽ ở nhà dõi theo từng bước chân của các bạn,đi đâu_làm gì_giao lưu như thế nào?,các bạn hãy nhớ tranh thủ cập nhật thông tin sớm để các anh em khác trên Diễn đàn biết nhé!!!;;) _CHÚC CHO BUỔI OFFLINE TẠI BÌNH DƯƠNG THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP!!!_ =D>;;)

@ Xin góp ý thêm với BQT Diễn đàn cùng với Ban tổ chức!!!_Đây là một trong những sự kiện khá nổi bật trong kì Offline lần này,với sự tham gia_giới thiệu của 10 Mem nữ tại Bình Dương.Vì vậy theo ý kiến riêng mình BQT cùng với BTC nếu đc thì chúng ta nên treo thêm cờ Tổ quốc;các kiểu cờ,Logo,biểu ngữ của PDAViet.Có như vậy thì mình thấy có ý nghĩa,thiết thực và sinh động hơn trong ngày Offline!!!Và sau này cũng vậy...\-/;;)_Xin chân thành góp ý !!!;;) @

Thỉnh thoảng đọc những bài viết của TM làm ae nổi da gà.......:mad:)

pethuylovely

Đi là fải nghỉ làm, lại còn 13.7 đi sinh nhật, 21.7 đi đầy tháng. Canh làm sao đây.

Khổ lắm chứ bộ. :D Với lại con gái đông wá, đi sợ bị ăn hiếp.

dám sợ đòi 10 bịt bánh tráng trộn quá hix tụi e hok đòi đâu ,th7 a đi off được hok lẽ chủ nhật đi hok được

XuanTruong

Super V.I.P
Hic! Ngày 19-7 mới vào Sài Gòn học, nếu trễ hơn ngày này thì Off tốt!;;)

@ Xin góp ý thêm với BQT Diễn đàn cùng với Ban tổ chức!!!_Đây là một trong những sự kiện khá nổi bật trong kì Offline lần này,với sự tham gia_giới thiệu của 10 Mem nữ tại Bình Dương.Vì vậy theo ý kiến riêng mình BQT cùng với BTC nếu đc thì chúng ta nên treo thêm cờ Tổ quốc;các kiểu cờ,Logo,biểu ngữ của PDAViet.Có như vậy thì mình thấy có ý nghĩa,thiết thực và sinh động hơn trong ngày Offline!!!Và sau này cũng vậy...\-/;;)_Xin chân thành góp ý !!!;;) @
Trời đến bó tay với ông này...:( Đi off mà ông làm cứ như đi "biểu tình" vậy...:D

oanhngo

Iem mới đc nghỉ hè nà! Để iem zìa xin má em roài choa iem đi theo dzới nha mấy anh mấy chị ! ;;) Có gì mấy AC chíu cố iem nhoa! hiiiiiiiiii

hminh

10 trang rui ma có mấy người đăng ký kiểu này chắc ko đủ người off quá

JongZiZi

10 trang rui ma có mấy người đăng ký kiểu này chắc ko đủ người off quá

Đừng nói thế. Đăng ký 4rum thôi. Còn ở ngoài luồng thì.... wá trời.

Nhớ đi à nha. :D

tinh_la_gi

Administrator
Tình hình là nhiều đồng chí xin rút quá ... chỉ còn lại vài người là nhóm 10 nữ của Pethuy ...

Vậy sẽ hủy bỏ kế hoạch offline này chờ Pethuy lên kế hoạch mới và "kêu gọi" thêm thành viên...

Topic sẽ khóa sau 24h tới

datvietdatviet

Tình hình là nhiều đồng chí xin rút quá ... chỉ còn lại vài người là nhóm 10 nữ của Pethuy ...
Vậy sẽ hủy bỏ kế hoạch offline này chờ Pethuy lên kế hoạch mới và "kêu gọi" thêm thành viên...
Topic sẽ khóa sau 24h tới

mạo muội hỏi ông bạn 1 câu :D ông bạn có nắm đc diễn đàn có bao nhiêu mem nữ ở BÌNH DƯƠNG và bao nhiêu mem nữ tham gia pdaviet khôg ziạ ? Mình chưa thấy mem nữ nào ??????

Status
Không mở trả lời sau này.