• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

Son_Nguyen

Em xin 1 vé chờ ngày tái ngộ nhé! Em vừa thi đỗ TN xong! Đang ôn thi ĐH nên có thể sát ngày đi cho thư giãn đầu óc! Nếu ko đi được thì mong anh em thứ lỗi! :D

Thành viên nhỏ tuổi nhất của UIQ3 PDAViệt:

Nguyễn Hoàng Hải Nam
Nick 4rum PDAViệt: ttvn91
0936.830.632
Y!M: ttvn91

Chào mừng em quay trở lại 4rum. Cố gắng đi cho vui vẻ nhé.
dk lại nè
quocanh1986 (hoàng quốc anh-0942998586) ;)
Đã update tên cậu rồi nhé.

Caohieu88

Spam cái cho vui nào, em vừa xong môn tiếng nhật...hic :O ..ko biết có phải nhắn tin cho các anh em cũ ko nhỉ ^ ^ , chờ mấy ngày rùi mà vẫn chưa thấy đủ anh em!!

Son_Nguyen

Spam cái cho vui nào, em vừa xong môn tiếng nhật...hic :O ..ko biết có phải nhắn tin cho các anh em cũ ko nhỉ ^ ^ , chờ mấy ngày rùi mà vẫn chưa thấy đủ anh em!!
Hiếu à, hôm qua anh gọi cho anh Tú thì anh Tú bảo là OK, ko vấn đề gì. Còn sáng nay vừa gọi cho anh Bình, anh Bình nói là nếu off tầm thứ 6 hoặc thứ 7 thì OK, nhưng ngày khác thì anh ý bận sợ ko đi được. Ngày anh dự kiến là 1/7 tức là vào thứ 4, có khi theo ý kiến của anh thì nên tổ chức vào cuối tuần để anh em dễ đi hơn.:D.
Thế thi xong môn tiếng Nhật rùi à? Làm bài ổn ko em?

Caohieu88

Thế thì ra cứ chọn cuối tuần cũng được anh ạ, nếu vậy đi ban ngày có được ko nhỉ ^ ^ em thì sắp nghỉ rồi nên ngày nào cũng Ok, nhưng từ 1/7 em cũng đi thực tập chính thức rùi :-? , vậy thống nhất ngày cuối tuần anh nhé!
Tiếng nhật em làm cũng tàm tạm, chắc ko đến nỗi :( .... mà 2 tháng nữa mới biết điểm :D

nh0x1uv2911

Chắc em mới là thành viên nhỏ tuổi nhất pdaviet.Em mới 92, các anh cho biết kinh fi' đóng tối thiểu là bao nhiêu được không ạ!:D

Son_Nguyen

Chắc em mới là thành viên nhỏ tuổi nhất pdaviet.Em mới 92, các anh cho biết kinh fi' đóng tối thiểu là bao nhiêu được không ạ!:D

Đi đông người thì mỗi người tầm 100k là OK rồi em. Nếu em đăng ký thì cho anh biết tên thật & số đt để anh update lên nhé.
@Hiếu: ban ngày mấy hôm nay nóng lắm ông em ơi, đi ban ngày thì chịu sao nổi.:((. Cứ thống nhất cuối tuần cho anh em dễ đi nhé. Theo như anh tính lịch đi làm thì phải tầm ngày 11-12/7 anh mới được nghỉ t7 & chủ nhật. Hay đến lúc đó tổ chức cũng được nhỉ. Anh sẽ điều chỉnh lại tgian đăng ký lên để có thể tăng thêm số lượng anh em đi cho vui. Ông em XiaoGui thấy bảo ngày 10/7 ở bên Trung Quốc về mà, cũng xin anh tham gia off từ hồi tháng 5. Để chờ vài hôm nữa xem tn?

quocanh1986

trời nóng nực thế này hay là cuối tuần anh em kiếm quán cafe nào đẹp đẽ thoáng mát(hoặc điều hòa,máy lạnh) anh em offline,sợ mọi người bận nên mình nghĩ ra í kiến nanh gọn này,anh em đưa ra í kiến tí nhỉ

NokuaN70

Well-Known Member
Thấy anh em UIQ HN chuẩn bị off mà thèm, từ lúc tham gia PV chẳng lần nào đi off cùng anh em dc cả, toàn bận đi làm. Chúc anh em off vui vẻ, xong nhớ post vài tấm hình lên chia sẻ nhé.
Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

trời nóng nực thế này hay là cuối tuần anh em kiếm quán cafe nào đẹp đẽ thoáng mát(hoặc điều hòa,máy lạnh) anh em offline,sợ mọi người bận nên mình nghĩ ra í kiến nanh gọn này,anh em đưa ra í kiến tí nhỉ
Hehe, chuẩn đấy. Mình cũng định có ý kiến như thế nhưng như đã nói ở trên rồi, đợi vài hôm nữa xem anh em có ai đăng ký thêm ko rồi mới quyết định sau. Đợt này đi làm nhiều quá, phải đến tầm 11-12/7 tức là t7 & CN mới rảnh rỗi thực sự, hy vọng đến lúc đó off vẫn chưa muộn.:D.

ttvn91

Spam tí cho vui nào...
* Đi nhiều buổi off thế này phải có time cơ mà em lại dzất hạn hẹp khung thời gian rảnh rỗi các anh ạ! :-??
* Tình hình là có mem nhỏ tuổi hơn mình rùi :))
* Thanks anh Hiếu đã nhắn tin động viên và chúc mừng em suốt từ khi chưa thi TN tới khi thi đỗ nhé! Thật là cảm động! :((
Phải cố gắng thu xếp đi mới đc! ;)
Nhưng mà có sự cố thì ko đc giận em nhé cả nhà! :D

Caohieu88

hic, anh em đổi lịch Off sang 10-11 tháng 7 rùi ah, em cứ tưởng còn 1 tuần nữa.. mấy hôm nay bận quá, em hôm nay mới thi xong nên mới vào Spam được. Trời này không ngồi điều hòa dễ UIQ cũng chảy nước mất... nóng và nắng... nếu đi tầm đấy thì Nam thi xong rùi, tha hồ đi chơi :D ... chuẩn bị đi làm..hic

Son_Nguyen

hic, anh em đổi lịch Off sang 10-11 tháng 7 rùi ah, em cứ tưởng còn 1 tuần nữa.. mấy hôm nay bận quá, em hôm nay mới thi xong nên mới vào Spam được. Trời này không ngồi điều hòa dễ UIQ cũng chảy nước mất... nóng và nắng... nếu đi tầm đấy thì Nam thi xong rùi, tha hồ đi chơi :D ... chuẩn bị đi làm..hic

Mãi hôm nay mới thấy ông em vào spam.:D. Anh định đổi lịch sang tầm ngày 11-12/7 vì 2 hôm đó đúng vào t7 & CN anh được nghỉ làm thì đi cho thoải mái hơn, ko bị gò bó tgian. Mà thời tiết này thì đúng là phải kiếm quán nào có điều hòa ngồi cho mát ko thì toi mất.;).
@ttvn91: anh chúc Nam thi đại học tốt, cố gắng thi đỗ để còn khao anh em nhé.:)). Mà ngày 11-12/7 thì chắc là em thi xong rồi, cố gắng đi cùng anh em cho vui.
P/S: sao ko thấy ai đăng ký nữa nhỉ? Anh em HN đâu hết roài?

O9xx19xx29

Bên anh đang rậm rịch sát nhập nên giờ giấc thứ 7, cn cũng chưa ổn định, nếu được hôm đó anh sẽ call trước cho Hiếu hoặc Sơn.
@ttvn91 - chúc em thi tốt nhé ( tâm lý vào phòng thi là phải cứ lờ lớ lơ, coi đây như nhà mình còn lại là ... khách hết :D )

Son_Nguyen

Mãi đến hôm nay mới được có 7 người, mà S-MOD TLG thì ko ra được nên chỉ còn 6. Hôm nay là 26 roài, tình hình anh em HN dạo này có vẻ trầm lắng quá.