• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline kỷ niệm 02 năm thành lập club PV Hà nội

Status
Không mở trả lời sau này.

vochonguni

Member
19h 20/6 trong cuộc họp trù bị của a e PV Hà nội đã quyết định CLB PV Hà nội sẽ offline kỷ niệm 3năm thành lập tại:
1. Địa điểm : 19C HOÀNG DIỆU
2. Thời gian: 18h thứ tư 24/6

Qùa tặng ban đầu: 10 key. Vietmap và 20 key. lich phù đổng bản mới nhất
(Hỗ trợ up rom, cài đặt phần mềm PPC, IP.....vv....vv,....)

Thân mời các bạn trong diễn đàn PV

(post bằng ppc tại bia Tiệp 198 Trần Quang Khải)

Các bác vào update bài và ảnh nhá

Last edited by a moderator:

Nemmatlanh

Lúc nữa AOI sẽ lên post ảnh anh em họp trù bị cho offline kỷ niệm 3 năm ngày thành lập Club HN.

Đã lâu lắm rồi mọi người chưa có dịp ngồi với nhau,anh em vào đăng kí nhé,24-06 anh em ta sẽ offline chúc mừng Club HN tròn 3 tuổi.

Mình làm chân đầu tiên.

Nick: Nemmatlanh
yahoo: nem_matlanh
Phone: 0904515186

NguyenTu

Super V.I.P
kiếm chỗ nào khác đổi gió đi, lúc nào cũng 39 âu cơ thía, phải lòng em phục vụ nào ở đó chăng?:D:D:D:D

longgiang81

Super V.I.P
Lâu lắm rồi chưa gặp lại anh em, đăng kí 1 suất nào :))

Nick : longgiang81
Y!M : mf_longgiang81_mf
Phone : 0915.550.500

Nemmatlanh

Trước tiên Ban tổ chức đã quyết định ra 19C Hoàng Diệu rồi,nhưng cuối cùng anh NNCường và đông đảo anh em thống nhất muốn lên Âucơ hơn vì quán có không gian rộng rãi,yên tĩnh để mọi người có thể nói chuyện được,giá cũng bình dân mà ăn lại ngon.Hôm nay 21 rồi mọi người cứ vào đăng kí và cho ý kiến nhé.

vochonguni

Member
Trước tiên Ban tổ chức đã quyết định ra 19C Hoàng Diệu rồi,nhưng cuối cùng anh NNCường và đông đảo anh em thống nhất muốn lên Âucơ hơn vì quán có không gian rộng rãi,yên tĩnh để mọi người có thể nói chuyện được,giá cũng bình dân mà ăn lại ngon.Hôm nay 21 rồi mọi người cứ vào đăng kí và cho ý kiến nhé.

Chính xác là em gái hôm qua đi cùng anh Cường xem quẻ bảo hôm đấy ko ngồi ở 19C được :))
Và quan trọng hơn hôm đấy bồ cũ của anh NguyenQuang tổ chức sinh nhật ở 19c(cái này không biết bia nói hay ....)=> sợ đụng hàng (Anh Nam tha lỗi em đã bật mí nhá :p)

Anh em vào đăng ký cho xôm nào :)

DuaBeo35

Hic hic
Xa quá hic híc

Đi rồi chuồn về trước được không anh em

10h tối lên đường đi Thiên Cầm với cơ quan rồi :((

NguyenQuang

Super V.I.P
Toàn nhắn tin cho các thành viên CLB Hà nội đi, lưu ý là mới cả các thành viên đã tham gia buổi thành lập đầu tiên nhưng nay vì công việc kg tham gia sinh hoạt đều đặn nhé.

Về địa điểm có khi ra 19c Hoàng diệu thì hay hơn, ngồi ngoài trời cho thoáng thì hay hơn

nncuong

Administrator
Đúng là mới chỉ có 02 năm, vì kỷ niệm 01 năm anh em đi Đồ Sơn mà. Về địa điểm thì ta chọn 19C cũng được cho mọi người đỡ ngại đi xa :D

PhuongAnh

Thế chốt hạ lại là ngày giờ thế nào đây.24/6 có tận 24h cơ.Chẳng lẽ off từ 1h đến 24h.b-)

P/S: Hôm đó xin đăng ký 2 suất (có thể sẽ có chân xe ôm đi kèm :p)

tinh_la_gi

Administrator
Thế chốt hạ lại là ngày giờ thế nào đây.24/6 có tận 24h cơ.Chẳng lẽ off từ 1h đến 24h.b-)

P/S: Hôm đó xin đăng ký 2 suất (có thể sẽ có chân xe ôm đi kèm :p)

Chơi cả ngày mới "máu" và thể hiện đúng Mobile chứ .. liên tục không bao giờ mất sóng >:)

Giúp cho em 1 vé Huế thẳng tiến ra HN nào SIS

AnhTu này lọt chọt lại bay ra HN offline nửa khiếp thật

DuaBeo35

He he. Có năm đi Đồ Sơn à hí hí.

Sao năm nay không tổ chức đi Đại Lải nhỉ hoặc Khoang Xanh, Tiên Lãng, đi về trong ngày được mà :D. Hoặc...2 ngày :D

Trước mắt em cứ đăng ký 1 xuất hôm tới đã.

P/S: Anh em hay ngồi Âu Cơ là vì là quán của bác nào nhà mình ấy mà :D.

lonebeast

Đăng ký một suất không mất phần nào:
Nick: lonebeast
Tên cúng cơm: Đặng Trung Kiên
DT: 0988082714
Xin phép ban tổ chức hôm đấy cho phép em đến muộn một chút (công tác xa quá)
Ps AOI: ông em không thèm up ảnh lên à?X-(

minhanhtran

Well-Known Member
Đi thôi!

Xin phép được đặt gạch 2 suất! E sợ nhất vụ hôm nọ anh Nam hô hào thuê trẻ con phá đám nên đành bỏ công bỏ việc đấy!:p:p:))
Các anh trong ban tổ chức fix lịch sớm để mọi người còn chuẩn bị nhé! Hi vọng các bác đi đông đủ!=D>=D>

PhuongAnh

Chơi cả ngày mới "máu" và thể hiện đúng Mobile chứ .. liên tục không bao giờ mất sóng >:)

Giúp cho em 1 vé Huế thẳng tiến ra HN nào SIS

AnhTu này lọt chọt lại bay ra HN offline nửa khiếp thật

@TLG:Thôi trẻ con ở yên trong quê đi.Sao đú đởn như đàn anh đàn chị được >:)>:)>:)>:)

@AT:Giúp Man vé 2 chiều luôn.Có dám ra không thôi b-)b-)b-)b-)9 (biết là không dám ra nên mới to mồm)
=))=))=))=))

AnhTu

Super V.I.P
@TLG:Thôi trẻ con ở yên trong quê đi.Sao đú đởn như đàn anh đàn chị được >:)>:)>:)>:)

@AT:Giúp Man vé 2 chiều luôn.Có dám ra không thôi b-)b-)b-)b-)9 (biết là không dám ra nên mới to mồm)
=))=))=))=))
Tuy nó trẻ con, nó nhỏ, nhưng có cái nó không nhỏ đâu nhé =)) hỏi là biết ngay thôi... =))
Vé 2 chiều ah :-/:-/:-/ thèm :-/:-/:-/

Status
Không mở trả lời sau này.