• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE KỶ NIỆM NGÀY 30-04 VÀ 01-05

Status
Không mở trả lời sau này.

ancola66

Super V.I.P
Mừng ngày Bắc - Nam xum họp 1 nhà, phải làm to to 1 chút, cố gắng Live chat nhé. Đề phòng theo 1 camera quay offline rồi up lên sau. Anh em HP lên tham gia cùng thì vui nhỉ. Lần này có sản phẩm cực nóng hổi để khoe (đập chết HTC Home luôn :p)

Nhìn icon thời tiết thấy quen quen. Nhớ lại một thời WeatherPanel:)):)):))

NguyenTu

Super V.I.P
Ngại mà anh kô để lại tên họ là đáng bị phạt bia =))

Ai bảo vậy? để lại họ tên rồi mà, trang 1 đó. Còn bia thì vô tư, lúc nào cũng OK hết.

Chỉnh sửa cuối:

nncuong

Administrator
Nhìn icon thời tiết thấy quen quen. Nhớ lại một thời WeatherPanel:)):)):))

Đó là của bản đầu tiên thôi. Bản chính thức đảm bảo không đụng hàng. Sau khi lượn 1 vòng internet và suy nghĩ "cháy cả mũ bảo hiểm" mới tìm ra được 1 cách thể hiện đẹp mà không đụng với ai. Các bác thử xem thế nào nhé

Đây chỉ là hình trang thời tiết thôi, các trang sau còn đẹp hơn nhiều :D

Hôm 27/4 tới, bác nào nhanh tay đăng ký thì sẽ có bản full nhé. Chỉ free cho 50 bác đăng ký sớm nhất.

HaChau

Super V.I.P
Ngày 30/04/2008 cũng là ngày nhóm Việt hóa ra mắt PVLIP chính thức.
Chúng tôi cũng quyết định tặng mã VIP cho tất cả các bạn tham gia offline buổi này.

minhanhtran

Well-Known Member
30/4 - 1/5 được nghỉ !! Hic

Rất lâu rồi mình mới được về HN và tham gia đi off cùng mọi người, nhớ quá đi mất. Hôm nay rảnh vào được GPRS mình cũng xin đăng ký 1 suất đi off:

Họ tên: Trần Hoàng Anh
Phone: 098.908.4009 =D>=D>;)

sinhga

Đề nghị MOD xem lại. Hình như cafe Wifi 117 Mai Hắc Đế đã đổi quán. Ko còn quán cafe nào ở đấy. Mod xem lại rồi có j thông báo chính xác địa điểm cho mọi người ko mai lại .....

PhuongAnh

Hiện nay Mod off Kangmin đang ở Sơn Tây nên anh em nào rảnh thì qua 117 Mai Hắc Đế ngó hộ với rồi lên đây thồn báo với anh em 1 câu với...Thanks nhiều

nncuong

Administrator
Ban tổ chức quan liêu quá. Tôi vừa gọi điện cho chủ quán thì biết quán đã chuyển đi chỗ khác rồi, ngay đầu tiên hình như đã có 1 thành viên cảnh báo về việc này rồi.
Vậy tạm thời chuyển về Quốc Tử Giám nhé, ở đó khá nhiều quán Cafe, riêng quán 27 Quốc Tử Giám có sức chứa 100 người :D

Các mod phụ trách offline thông báo lại cho anh em nhé.

PhuongAnh

Ban tổ chức quan liêu quá. Tôi vừa gọi điện cho chủ quán thì biết quán đã chuyển đi chỗ khác rồi, ngay đầu tiên hình như đã có 1 thành viên cảnh báo về việc này rồi.
Vậy tạm thời chuyển về Quốc Tử Giám nhé, ở đó khá nhiều quán Cafe, riêng quán 27 Quốc Tử Giám có sức chứa 100 người :D

Thế anh Cường chọn luôn quán đấy đi...Để anh em còn biết

nncuong

Administrator
Thống nhất chọn quán 27 Quốc Tử Giám nhé, dự phòng quán Số 7 và 36 Quốc Tử Giám. Cũng gần nhau thôi.

Về lâu dài nên chọn lại trụ sở offline cho anh em.

salemgtvt84

Hay quá, gần nhà e òi... Mai Hắc Đế xa quá trùi lun....E ủng hộ phương án 27 Quốc Tử Giám cà 2 tay+ "3..:D" chân....:D

exec1984

Active Member
Thống nhất chọn quán 27 Quốc Tử Giám nhé, dự phòng quán Số 7 và 36 Quốc Tử Giám. Cũng gần nhau thôi.

Về lâu dài nên chọn lại trụ sở offline cho anh em.

Đề nghị ban trù bị off thống nhất chon quán, anh Minh sửa lại thông báo trang 1 nhé ,nếu không anh em nhầm địa điểm hết

tuan2005

Cố gắng đi cùng anh em cho vui nào.
Trần Anh Tuấn
PDA: tuan2005
0912052867

nncuong

Administrator
Đã đổi lại địa điểm uống Cafe, mọi người cập nhật ở trang 1 nhé.

yeuemnhieu

Sorry. Do phải đi công tác đột suất nên không thể OFFLINE được. Chúc mọi người có 1 buổi OFFLINE vui vẻ.

Nemmatlanh

Mai sẽ hứa hẹn một cuộc vui lắm đây,sao vẫn chưa thấy SM ThaiKien vào đăng kí đi off nhỉ?Anh em đông đủ hết rồi mà :D .Anh KangMin82 chốc nữa sẽ chốt lại danh sách rồi,ai chưa đăng kí thì đăng kí nốt đi nào.Anh em đi đông cho vui :)

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Mai sẽ hứa hện mọi cuộc vui lắm đây,sao vẫn chưa thấy SM ThaiKien vào đăng kí đi off nhỉ?Anh em đông đủ hết rồi mà :D .Anh KangMin82 chốc nữa sẽ chốt lại danh sách rồi,ai chưa đăng kí thì đăng kí nốt đi nào.Anh em đi đông cho vui :)

Nem. nhớ đăng ký và dắt chị gái theo tham gia cho thêm phần vui vẻ nhé. :)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.