• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline Long An Ngày 03-10-09

Hoden

Super V.I.P
Trời vậy còn có 3 người !!!! :( hoden thống kê lại đi .. nếu đền 12h trưa mai mà vẩn số lượng này thì dzời lại đến SN PV luôn vậy. :(
ỳưm..... không thì tui với ông off luôn..:(

ứh để xem tới mai nếu không xong thì đành dời lại trên 4 ngưòi là off :-??:-??

:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

TruongHan

Super V.I.P
Anh em ai cũng kẹt hết,buồn nhỉ.Mình tùm lum công chuyện nhưng vẫn báo Sếp off.Hay chờ khi nào anh em sẵn sàng mình gặp mặt cho náo nhiệt,rộng rãi thời gian cho anh em sắp xếp vậy :(

tinh_la_gi

Administrator
Vậy thì giao lại cho hoden nhé ... khi nào đông vui chút thì anh em đi ... mới có ý nghĩa ... chứ vài ba nguòi thì cần gì offline .. ?! alo phát cafe củng được.

MAN16678

buồn quá không off đươc với các anh em

Hy vọng sẽ có dịp Off tại Đức Hỏa, mình sẽ chủ xị

Anh em thông cảm

Số điện thoại liên lạc của mình là 098.448.9909

Hoden

Super V.I.P
buồn quá không off đươc với các anh em

Hy vọng sẽ có dịp Off tại Đức Hỏa, mình sẽ chủ xị

Anh em thông cảm

Số điện thoại liên lạc của mình là 098.448.9909

NẾU VẬY THÌ HẸN LẦN SAU vì trong thời gian này là mình rảnh nhất, sợ là lần sau thì tới phiên mình bận ..hic......

thông báo

tạm hoãn việc offline member LONG AN vì lí do không đủ member cho cuộc offline

xin hẹn lần sau​

HuynhThanh

NẾU VẬY THÌ HẸN LẦN SAU vì trong thời gian này là mình rảnh nhất, sợ là lần sau thì tới phiên mình bận ..hic......

Quả thật không được đi off cùng anh em mình cũng rất lấy làm tiếc:(! Hy vọng anh em sẽ được họp mặt trong thời gian gần nhất!

Hoden

Super V.I.P
tầun này rãnh,không biết có ai rãnh không off phát đỡ buồn.

Hoden

Super V.I.P
nếu không có gì thay đổi về tài chính hay mùa màng thất bát thì:

offline Long An nhân dịp sinh nhật pv PdaViet.net

mời bà kon vào đăng kí .

HuynhThanh

Còn cả tháng nữa mà Hoden! Anh em chưa biết được trong khoảng đó rãnh ngày nào mà!

Hoden

Super V.I.P
Còn cả tháng nữa mà Hoden! Anh em chưa biết được trong khoảng đó rãnh ngày nào mà!

kỉ niệm luôn thì minh cũng đâu biết rãnh hay không.nói trứoc nếu ae chuyện gì thì sắp xếp . chuẩn bị nha thông báo gần 1 tháng mà tới ngày đó mà bận nữa là kêu TLG ban nick là vừa