• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE MƯNG QUỐC KHÁNH NÀO CÁC AE

LRA

Chắc off vào 29 hoặc 30 tháng 8 này, đúng T7 & CN.
Còn tùy xem mọi người bận rảnh thế nào nữa.

LRA

Vậy sáng CN, 30/08 tới nhé. 8h sáng, gặp nhau tại cafe Da Nang By Night trước.
Heaven đến buổi sáng thì đông lắm.
Ghi danh tại đây. Những ai có mặt trong buổi off trước sẽ được ưu tiên 1 tin nhắn thông báo.:D

Chỉnh sửa cuối:

XuanTruong

Super V.I.P
Off đê các đồng chí ơi!

JuRay-Duan

Vậy sáng CN, 30/08 tới nhé. 8h sáng, gặp nhau tại cafe Da Nang By Night trước.
Heaven đến buổi sáng thì đông lắm.
Ghi danh tại đây. Những ai có mặt trong buổi off trước sẽ được ưu tiên 1 tin nhắn thông báo.:D
Oài, Đà Nẵng thì Xa quá.
Sao PV Group Tp HCM im ắng quá nhỉ? hok thấy off gì cả :(
Chác đi đá banh với mthanh0707 cho vui :))

vuphong

làm chuyến xe chạy ra huế giao lưu luôn đi anh em, off ở đà nẵng hoài chán rồi :p

Vietvnn

Super V.I.P
Nhất trí phương án off tại Huế. Tuấn và a,e Huế xem lên kế hoach để a,e ĐN-QNam ra nhé ....

LRA

Vậy thì Tuấn và Hoàn xem thế nào nhé.
Còn nếu không có gì thay đổi, sáng CN tới vẫn sẽ gặp nhau tại Da Nang By Night.

roman_koala

Chào các Bro !
Mình tên Hòa, bên FPT Đà Nẵng, mới mon men lên PV gần đây, vừa rồi mới nghe anh Quang vào ĐN, muổn tham gia buổi off đầu tiên cùng anh em, nhưng rất tiếc lại không dàn xếp được. Hòa có kế hoạch mời anh em PV ĐN và Miền Trung cùng tham dự buổi off cùng HTC VN vào sáng CN ngày 06/9 đến, xem như ra mắt các anh em. Chi tiết chương trình đang nhờ Mr ViệtVNN tư vấn góp ý, thư mời sẽ được đưa lên trong chủ đề khác vào chiều mai. Thân.

Vietvnn

Super V.I.P
=D>=D>=D> A,E PV Đà Nẵng rất vui được tham gia buổi off này. đợi thông tin từ anh ...........:D

LRA

Vậy là CN tới 8h có mặt tại Da Nang By Night. Bản đồ được cập nhật ở trang 1. Mai sẽ thông báo cho mọi người.:D

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Rốt cục là ĐN hay Huế đây anh em , bác roman_koala xác định coi lịch trình bên các thế nào? Kế hoạch thế nào để ae thu xếp , còn nếu Off Huế thì ae confirm cái lịch trình dự kiến để em tính chuyện ăn chơi hehee

LRA

Vụ off kia tận mùng 6 mà.
Ra Huế, đi 1 buổi là đủ.
Tạm thời cứ gặp nhau tại DN By Night bàn tính, sau đó nếu đi Huế thì kiếm cái xe (vụ này khó nhất), anh em cất xe máy đâu đó rồi chất nhau lên xe ra Huế. Trước đó sẽ gọi điện cho anh em ngoài Huế chuẩn bị đón tiếp.:D
Ra đó, cùng lắm leo lên đồi Vọng Cảnh hoặc đi lòng vòng ăn bánh canh, cơm hến bún hến là xong.:p

CongNam

Chắc off lần này không có Công Nam rồi. hic hic. Bác LRA cho lịch trình cụ thể để mình còn sắp xếp xem đi có được ko.