• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE MƯNG QUỐC KHÁNH NÀO CÁC AE

QuangThang89

Theo em thi cac xep nen chay xe may ra di, do 1 khoan tien roi khi ra Hue con chu dong muon di dau thi di nua, chay xe may mat khoang gan 3h dong ho thui ah, sorry post bai bang di dong ko co dau :D:

vuphong

Chào các Bro !
Mình tên Hòa, bên FPT Đà Nẵng, mới mon men lên PV gần đây, vừa rồi mới nghe anh Quang vào ĐN, muổn tham gia buổi off đầu tiên cùng anh em, nhưng rất tiếc lại không dàn xếp được. Hòa có kế hoạch mời anh em PV ĐN và Miền Trung cùng tham dự buổi off cùng HTC VN vào sáng CN ngày 06/9 đến, xem như ra mắt các anh em. Chi tiết chương trình đang nhờ Mr ViệtVNN tư vấn góp ý, thư mời sẽ được đưa lên trong chủ đề khác vào chiều mai. Thân.

Rất vui được có mặt trong buổi Off cùng HTC và anh em PV. Mong bác triển khai thật nhanh để anh em đều đươc biết và tham gia.=D>=D>=D>

vuphong

Vụ off kia tận mùng 6 mà.
Ra Huế, đi 1 buổi là đủ.
Tạm thời cứ gặp nhau tại DN By Night bàn tính, sau đó nếu đi Huế thì kiếm cái xe (vụ này khó nhất), anh em cất xe máy đâu đó rồi chất nhau lên xe ra Huế. Trước đó sẽ gọi điện cho anh em ngoài Huế chuẩn bị đón tiếp.:D
Ra đó, cùng lắm leo lên đồi Vọng Cảnh hoặc đi lòng vòng ăn bánh canh, cơm hến bún hến là xong.:p

Chuyện xe cộ mình nghĩ không khó khăn gì, nhưng phải lên kế hoạch thật cụ thể vì lần này off ở Huế . Kế hoạch sẽ được trình bày chi tiết hơn, phân công rõ ràng hơn .
Vậy mình đề nghị ta nên dời buổi off tại Huế lại ít ngày để tập trung cho buổi off theo lời mời của đại diện HTC, FPT. Mình nghĩ đây là buổi off rất bổ ích .
Một lần nữa mong anh em ở Huế thân yêu bỏ qua cho đề nghị này.

Các Bác cho thêm ý kiến nhé !

LRA

Vậy nhất trí ngày mai sẽ gặp nhau, sau đó tập trung bàn kế hoạch cho 2 buổi off tới.
6.9 của FPT. Còn off Huế, đợi Trung thu ra luôn đê.:D
Tối nay sẽ nhắn cho mọi người.

vuphong

ok vậy sáng mai 8h sẽ off nhẹ để bàn kế hoạch nhé ! 8h tại cafe ĐÀ Nẵng by Night nhé !

LRA

Đã nhắn cho mọi người. Việc còn lại là chờ đến mai.

vuphong

đã nhận đựoc tin nhắn của Quân, mong rằng mai mọi người sẽ đến đông đủ cho vui.