• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE NGÀY 22-8-2010 ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI MỘT CÔNG TY

Status
Không mở trả lời sau này.

manhha3979

Thứ 7 này mình phải đi Phan Thiết có việc nên k đi được rồi, tiếc quá:( Đành phải nhường vé lại cho bạn khác vậy, STT của mình là 148...

namsg1

Cho mình đăng ký 1 suất nha nếu có đủ chổ... Cám Ơn
Họ và tên : Nguyễn Nam
tên nick trên PDAVIET :namsg1
Số DTDĐ : 0908977789

hooliganboy

Mình đăng ký 1 suất nếu được , lâu rồi ít gặp anh em PDA
Họ tên : Vũ Đại Dương
Tên nick : hooliganboy
Mobile : 098 5678 214

Chỉnh sửa cuối:

hlp

he he...em vẫn còn ở trong này...vẫn giữ nguyên suất đi tham dự nhé...hlp STT: 62 :D

llTuyetTinhCocll

Xí....cho em đính chính cái số dt em xí.....0933890021.....mới đc MBFone cấp số mới......thiếu nợ nhiều quá nên chủ nợ cứ làm phiền hoài....mệt lắm cơ.....

pethuylovely

sr mọi người nhá pửa đó nhà mình có cv gấp nên hok đi cùng mọi người được , nhờ BQT xóa nick mìmh ra khỏi ds dùm mha1 . thanks

hcqp

Chào các bác;
Sao cái này "được tài trợ bởi một công ty" mà không nói rõ công ty gì nhỉ?! Có thể giới thiệu chút về công ty đó không?! Có thể không tham gia được vì bận chăm sóc vợ... đang có thai...! Nhưng lúc nào cũng nghĩ về anh em PDAVIET!

pulukute

pửa đó nhà có việc nên đi hok được nhờ BQT xóa tên mình ra giúp nhé

gautruc_baby

pửa đóa nhà có việc rùi nên hok tham gia cùng mọi người được nhờ BQT xóa tên mình ra giúp nhá . thanks

Hoden

Super V.I.P

XuanTruong

Super V.I.P
Đã Edit, cập nhật danh sách cuối cùng và gửi cho bên đối tác! Mong các đồng chí có mặt đúng giờ!

XuanTruong

Super V.I.P
Buổi Offline ngày hôm nay có 88 Thành viên tham gia và 06 Khách mời! Một lần nữa thay mặt BQT xin gửi lời cảm ơn chân thành đến nhà tài trợ, công ty CPM Việt Nam, cùng toàn thể Thành viên Diễn đàn PDAVIET đã bớt chút thời gian tham dự buổi họp mặt ngày hôm nay! Xin chúc toàn thể Anh, Chị, Em và các Bạn sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt. Tạm biệt và hẹn gặp lại vào buổi Offline của Diễn đàn PDAVIET lần tới! =D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.