• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE NGÀY 22-8-2010 ĐƯỢC TÀI TRỢ BỞI MỘT CÔNG TY

Status
Không mở trả lời sau này.

Khoaaa

Update cái bản đồ. Đường Mạc Đỉnh Chi là đường 1 chiều.
Tốt nhất các bạn nên đi từ Điện Biên Phủ rồi rẽ phải từ đầu đường vào cho chắc ăn.

Chạy từ đầu đường vào, qua khỏi 1 hay 2 cái ngã ba ngã tư gì đó...Cafe Zenta nằm bên tay phải.

Wa vậy là Zenta nằm ở Mạc đĩnh chi àh , Đi từ ĐBP cũng dễ đi mà :))

anhthai

Cho em xin 1 vé nha các bác
Họ và tên: Nguyễn Văn Thái
Nick Pdaviet: anhthai
Số điện thoại: 0983 410 222

haingoai1004

Mình ở Điện Biên, trước đây công tác trong TP.HCM từ 1997 đến 1999, cũng rất thích tham gia nhưng chưa có thời gian, hen buổi họp mặt lần sau, mình sẽ cố gắng. Điện Biên Phủ - TP.HCM hai địa điểm mang hai di tích lịch sử.

Black_Cat999

Thật tiếc là mình hiện giờ đang ở Đài Loan , nếu ko thì cũng đi xum họp cho có đoàn có tụ rồi...............:D ^^

hminh

Lâu quá ko nhậu lần này đi tăng 2 nhậu cho đã coi. heheh TOMY coi set địa điểm tăng 2 cho anh em luôn đi. :-?mà lần này có tăng uống rượu tây ăn trái cây hôn vậy ;;)>:)

XuanTruong

Super V.I.P
Đã cập nhật lại danh sách các Bạn không tham gia được, nếu có SMod nào cập nhật danh sách thì cứ đôn từ trước xuống sau nhé cho công bằng (Đã cập nhật từ Thành viên ở bài 352 trang 36).

truelie

báo cáo các bác em mới nhận được lịch tuần sau thứ 6 phải đi công tác tây nguyên 1 tuần, vậy là không tham gia Off ẹp với cả nhà được rồi ạ tiếc quá đi. xin nhờ các mod hủy tên em nhé số thứ tự 93 ạ. Thanks các bác nhiều hẹn lần sau vậy.

shadow141206

CN tuần sau em có việc gấp phải về quê rồi, không thể tham gia với mọi người được ! Nhờ a Trường cho em khỏi danh sách dùm, hẹn khi khác vậy, stt 26 ! :(

VagabondCT

Nhờ Smod remove nick babymylovect STT 125 ra khỏi danh sách để nhường slot cho các đồng chí khác.Thanks.

NhatToai

Super V.I.P
CN tuần sau em có việc gấp phải về quê rồi, không thể tham gia với mọi người được ! Nhờ a Trường cho em khỏi danh sách dùm, hẹn khi khác vậy, stt 26 ! :(
Đã xong,số 24 chứ không phải 26.
Nhờ Smod remove nick babymylovect STT 125 ra khỏi danh sách để nhường slot cho các đồng chí khác.Thanks.
Không phải là nick của bạn thì làm sao mình dám hủy đăng ký .

VagabondCT

Không phải là nick của bạn thì làm sao mình dám hủy đăng ký .

Nick đó của bạn mình, mình đăng ký dùm luôn mà ^^ NhatToai có thể xem lại các trang trước :D

Edit: Mình xin phép rút tên để nhường slot cho bạn khác luôn, T2 đi công tác 2 tuần mới về, chờ đợt off sau vậy :( STT 107.

Chỉnh sửa cuối:

wayanfas1

Nick đó của bạn mình, mình đăng ký dùm luôn mà ^^ NhatToai có thể xem lại các trang trước :D

Edit: Mình xin phép rút tên để nhường slot cho bạn khác luôn, T2 đi công tác 2 tuần mới về, chờ đợt off sau vậy :( STT 107.

nhường lại cho em đi nghen anh.
Họ và tên: Lê Đình Bảo Trực
nick pdaviet: wayanfas1
sô đt: 090.543.7654

NokuaN70

Well-Known Member
Nhờ anh NhatToai remove mình luôn nha, CN bận công chuyện rồi không di dc. STT: 28.

soma113

tiếc thật cn này mình có việc ko lên sg off được , mình xin nhường chỗ cho 1 thành viên khác, má số mình là 57, nếu tranh thủ được mình sẽ gé wa 1 lát hjhj

BuuQuoc85

VietMap gởi tặng 10 bộ VietMap X3D bản quyền nhân ngày off của diễn đàn mình. Sẽ tổ chức bốc thăm, hy vọng mọi người tham gia đông đủ để có cơ hội nhận quà ^^.

Thân

hadinhdiep

em xin rút vì chủ nhật này em chưa thể xuống được...nói hơi muộn..tại vì cả ngày hôm qua mất điên
Số thứ tự của em là 71: Hà ĐÌnh ĐIệp

mthanh0707

em xin rút vì chủ nhật này em chưa thể xuống được...nói hơi muộn..tại vì cả ngày hôm qua mất điên
Số thứ tự của em là 71: Hà ĐÌnh ĐIệp

Mình đăng kí vào chỗ bác này nhé ...

Tên: Nguyễn Minh Thanh
nick pdaviet: mthanh0707
số điện thoại: 0934.86.96.96

mathanh

các bạn cứ yên tâm đi, kô có tên trong danh sách 150, thì cũng đi off được mà lo gì. đó chỉ là danh sách. những người có ghế ngồi off, còn không có tên trong danh sách thì đứng off

Status
Không mở trả lời sau này.