• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline UIQ3 cho khu vực Hồ Chí Minh đây.

Kojiro

Super V.I.P
A Phong chơi em rồi! Em chỉ chụp có 1 tấm a Tú và a Kid à :(( :(( Oan uổng quá! Ta chụp 1 tấm đẹp thế mà la :((

A Tú đâu rồi! vào giải trình kìa :((

AnhTu

Super V.I.P
A Phong chơi em rồi! Em chỉ chụp có 1 tấm a Tú và a Kid à :(( :(( Oan uổng quá! Ta chụp 1 tấm đẹp thế mà la :((

Uống bò cụng mà chụp hình tay run rẩy, thì còn nói gì nữa kưng >:)

Kojiro

Super V.I.P
Uống bò cụng mà chụp hình tay run rẩy, thì còn nói gì nữa kưng >:)

Hừ! Lợi dụng tình thế đẩy cú này qua cho em luôn nha, lớn mà chơi xấu quá :((

tommynguyen1961

Rồi đúng là Tú chụp nhiều nhất , Kojiro chụp cho Tú 1 tấm thôi. Tại bữa đó Kojiro có uống bò cụng nên chụp rất chuẩn và không hề run tay=)).
Vậy là offline lần sau rút kinh nghiệm không giao cho Tú làm phó nhòm nữa mà giao cho Kojiro làm chính nhòm luôn.:D Lúc đó truy cứu trách nhiệm 1 người thôi khỏi đổ thừa.=))

Kojiro

Super V.I.P
Rồi đúng là Tú chụp nhiều nhất , Kojiro chụp cho Tú 1 tấm thôi. Tại bữa đó Kojiro có uống bò cụng nên chụp rất chuẩn và không hề run tay=)).
Vậy là offline lần sau rút kinh nghiệm không giao cho Tú làm phó nhòm nữa mà giao cho Kojiro làm chính nhòm luôn.:D Lúc đó truy cứu trách nhiệm 1 người thôi khỏi đổ thừa.=))

Chờ anh post câu này lâu quá, nhẹ cả người ;;)

vietinf

mình cũng muốn tham gia nhưng.....mình chưa có đóng góp nào (chỉ chôm rồi xài )...thôi chúc A /e tham gia đầy đủ đông vui nhé....
cám ơn mọi người rất nhiều...!
Thanks All...!!!=D>=D>=D>=D>

shadow141206

mình cũng muốn tham gia nhưng.....mình chưa có đóng góp nào (chỉ chôm rồi xài )...thôi chúc A /e tham gia đầy đủ đông vui nhé....
cám ơn mọi người rất nhiều...!
Thanks All...!!!=D>=D>=D>=D>

Buổi Off này diễn ra xong xuôi rồi mà bạn !!!! Đang đợi buổi Off đầu năm đây :D:D:D. Có ai đứng ra tổ chức ko nhỉ ;;). Em không dám ăn cơm trước kẻng 8-|

bethao86

chao anh cho minh tham gia voi nha.gap dau trong thanh pho cung duoc nhung dung xa qua.cho em tham gia thi nhan tin hay dien thoai cung duoc.0974154071 em ten Kien o quan Binh Thanh