• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Offline UIQ3 cho khu vực Hồ Chí Minh đây.

tommynguyen1961

hix thấy anh em off vui quá nhĩ :( tiếc rằng la` đi ko đc, mình modder bên motofunvn định wa chơi chung luôn :(

hân hạnh đón tiếp:D
Các S.MOD và S.V thông cảm cho anh em chút đi vì ngày hôm đó thấy 1 số anh em còn đi làm chứ mình thì thứ 7 là vô tư rồi. Mà lỡ đặt bàn chiều 5 giờ rồi.hichic... Ráng vì số đông chút nhe mấy S.Mod và S.V.
Còn nếu căng quá thì có thể chúng ta dời xuống 1 tiếng được không? Giờ đa số thắng thiểu số đi.

Chỉnh sửa cuối:

lethingochang

Offile đang nóng dần lên với sự góp mặt của các Mod. Hứa hẹn sẽ vui và náo nhiệt lắm đây. em xung phong đem máy chụp hình cùi bắ của em lên chụp hình cho.:))

Chung_tuhinh

Offile đang nóng dần lên với sự góp mặt của các Mod. Hứa hẹn sẽ vui và náo nhiệt lắm đây. em xung phong đem máy chụp hình cùi bắ của em lên chụp hình cho.:))
Hê hê, tớ cũng có cùi bắp Olympus FE 270 :D

tommynguyen1961

Sonblack
Taki7610
Kojiro
BatKid
tinh_la_gi
AnhTu

Phải như thêm 4 người nữa cho chẵn 10 nhỉ.:D
Cám ơn sự tham gia của các quý vị.

Chỉnh sửa cuối:

zalman

Sao mình ko off buổi sáng.Còn chiều thì tầm 18h30 .Lúc đó ai cũng rãnh mà :D

tommynguyen1961

Sao mình ko off buổi sáng.Còn chiều thì tầm 18h30 .Lúc đó ai cũng rãnh mà :D

Sáng thì 1 số còn đi làm bạn à. Chiều mà giờ đó thì có 1 số người còn phải về quê nên làm giờ đó hơi bất tiện.

truelove0406

cho mình đăng kí 1 vé. bữa giờ bận quá không vào 4rum`, xém nữa là thiếu sót rùi.
Tên : Thái Cường
DT : 0983939222
_ _ _ _ _ _ _ _ __
:-? Sao không thấy Sonnguyen nhỉ ??

ngkhanhhoang

sorry vì đăng ký hơi muộn.
Nguyễn Khánh Hoang
Cell: 0909559902
Rất vui khi gặp tata cả mọi người (tiếc là ko co ConVoi)

Kojiro

Super V.I.P
Thời gian vẫn giữ nguyên thì cho KJR xin lỗi mọi người nhé! Không tham gia được rồi :(

tommynguyen1961

Ko! Em ngược người khác là em vào đó chứ không về quê, em là dân quê mà :D

Vậy thôi cứ để đó nếu vô sớm dc thì cứ vô thẳng cafe luôn nhe. mọi người vẫn chờ.

Định đăng ký 1 vé nhưng sáng cn đã book vé rồi :D

Sáng chủ nhật mới về mà. Offline là thứ 7 mà. Offline từ 5 giờ chiều mà.:-?

Chú Em năm nào cũng chuồn về quê sớm!:))​

Admin cuối năm mà chuồn về sớm có bị phạt không nhỉ?=))=))=))

truelove0406

:(
Tommy cho mình xin trả lại một vé,mai lại kẹt công việc đột xuất, tiếc quá mà không thể nào.... :|Xin lỗi và chúc người mọi , ý quên .........mọi người vui vẻ.
:-?Tiếc..hùi hụi... nhưng nếu đi thì qua Tết Xếp cho ...đi bụi !!:((