• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFW 5530 Photon

hoduchuy123

hs như thế này có đươc coi là lỗi không

bạn xem lại 9hs hình như 2 cái gần cuối bị lỗi

Last edited by a moderator:

darkpiv

đặc trưng của ofw là trình load ảnh chậm rồi. trước kia mình cũng mod 1 bản của Blaze để xài nhưng thấy load ảnh chậm quá với lỗi ttpod nên chuyển qua port n97 xài luôn...:D

ranhomang11

Bản này có một số lỗi, k biết có phải là OFW k sài được hay k. K cài được TTOP 4.4, không cài được cái pm bàn phím Iphone (cái này nt dễ hơn), hình ảnh để trong hidden mà máy vẫn quét (cái này nguy hiểm :D), âm thanh thì rất good :)

minhthang772

Bản này có một số lỗi, k biết có phải là OFW k sài được hay k. K cài được TTOP 4.4, không cài được cái pm bàn phím Iphone (cái này nt dễ hơn), hình ảnh để trong hidden mà máy vẫn quét (cái này nguy hiểm :D), âm thanh thì rất good :)

Tpod là bạn phải dùng patch thì mới dc, chứ ko phải lỗi đâu, chỉ có cfw mới có mod chỉ quét ở mục hình thôi

kidlordhp

nhầm mới đầu cứ nghĩ là giống cfw sorry tin vui la ganang123 sap ra bản mới nhe

ranhomang11

nhầm mới đầu cứ nghĩ là giống cfw sorry tin vui la ganang123 sap ra bản mới nhe
hehe thảo nào. Font chữ đẹp nhưng mà hơi nhỏ, to hơn 1 tí thì đẹp :D