• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Ofw] Blaze Viet Nam for 5530v40....!!!

ganang1234

lam sao de được Menu 4x4 . chu topic oi chi dum
OFw mà bạn,có phải cfw đâu>:) Nhưng mà có cách dùng phần mềm sorcer hack thành menu 4x4 or 4x5 đấy,bạn chịu khó tìm xem,tại mình đọc ở đâu ấy nên k nhớ rõ:p

nhannguyenminh

may anh oi giúp dùm. chay fw nay xong mà diện thoại nhận tin nhắn ko dc. chỉ hiện tin nhắn ở óc phía trên phải màn hình mak ko xem được ai bit chi dùm .....

darkpiv

hehe. cá nhân mình thấy ofw hay hơn vì mình chỉ có đọc báo opera với nghe nhạc thôi. nhắn tin nghe gọi có 1208 rồi....sau này chờ cho hư lên ip5 luôn ..:D

ganang1234

may anh oi giúp dùm. chay fw nay xong mà diện thoại nhận tin nhắn ko dc. chỉ hiện tin nhắn ở óc phía trên phải màn hình mak ko xem được ai bit chi dùm .....
làm theo chú ý #1 chưa bạn? Jaf lại thử xem

nhannguyenminh

Jaf lai rui nhưng vẫn bị như vay. tin nhắn đến chi hiện o phía trên góc phải màn hình mak không mở xem được. huhu

flash lai 3 lan moi dc . thui cam on chu topic

Last edited by a moderator:

demngoclan

nhờ bạn port cho mình một bản cho 5233v51 được không bạn?thanks bạn trước.:D

zrayaz

Member
Only for cfw C6-N97>:)

làm xong rồi nhưng ra làm j vội,đang dùng Ofw hay:)) ra 1 lúc hết thì còn j thú vị nữa;;)
Đề nghị ra luôn đeeee :)) ,để ae có nhiều lựa chọn =))
Tiện thể,tui góp ý bản CFW kia của ông nha:lỗi camera hiện đang dùng :))
Còn bản OFW,tui thích xài CFW thôi,ram ko cao nhưng đa năng,dzô đây up bài cho xôm thôi :))

ganang1234

Đề nghị ra luôn đeeee :)) ,để ae có nhiều lựa chọn =))
Tiện thể,tui góp ý bản CFW kia của ông nha:lỗi camera hiện đang dùng :))
Còn bản OFW,tui thích xài CFW thôi,ram ko cao nhưng đa năng,dzô đây up bài cho xôm thôi :))
lỗi camerar hiện đang dùng ngay cả bản gốc Ofw còn bị chứ nói j Cfw,chụp ảnh xong đợi 1 tý hãy xóa thì ko bjo bj,tôi dùng mãi rồi rất hiếm khi hiện lỗi đó:)) còn bản cfw thì để chào mừng các sĩ tử nhập học thì post;;)

ganang1234

lỗi camerar hiện đang dùng ngay cả bản gốc Ofw còn bị chứ nói j Cfw,chụp ảnh xong đợi 1 tý hãy xóa thì ko bjo bj,tôi dùng mãi rồi rất hiếm khi hiện lỗi đó:)) còn bản cfw thì để chào mừng các sĩ tử nhập học thì post;;)
nhờ bạn port cho mình một bản cho 5233v51 được không bạn?thanks bạn trước.:D
5233 có nhiều rồi mà bạn,với lại k có máy cũng chả bik port kiều j,Ofw chứ đâu phải cfw:D

zrayaz

Member
Ôi trời,tới tháng 9,chắc lúc đó cầm sổ đỏ mua iphonẹ òi :))
Ra đại luôn đeeeeeee,ko tui kiếm mấy topic của ông spam à =))
À quên,nãy rãnh rãnh J.A.F thử,mượt,nhanh :D
Nhưng ông nên thay cái effect này nè,tui trích ra từ bản của anhtamHCM,nhẹ nhàng mượt mà,đúng chất OFW luôn nè :D
http://www.mediafire.com/?l5908mqwhzm59n2

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

Chú ý! Bài viết phải là tiếng Việt đúng ngữ pháp bạn nhé!

mt_9290

làm sao để có màn hình chủ giống trên kia nhỉ,màn hình chủ có mỗi cái danh bạ vs gọi điện thoại thôi ko add thêm được widget