• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OLA 3.0 Beta - Phần mềm chat trên UIQ

dung9999cuong

Ola là một chương trình cho phép người dùng có thể trao đổi thông tin với nhau (chat, chia sẻ hình ảnh) giữa ĐTDĐ với ĐTDĐ, giữa ĐTDĐ với máy tính và giữa máy tính với máy tính được xây dựng và phát triển bởi công ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Asao Entertainment.
Đến với Ola, bạn sẽ được kết nối với mọi người ở khắp mọi nơi qua những chức năng thông dụng Chat, Chat nhóm, và những Phòng Chat. Chỉ với một chiếc PC hay một chiếc điện thoại di động, bạn có thể trò chuyện, chia sẻ thông tin và hình ảnh cho tất cả những người bạn cùng đang kết nối Ola trên mọi miền của đất nước.

Nguyen_Minh

Ola là một chương trình cho phép người dùng có thể trao đổi thông tin với nhau (chat, chia sẻ hình ảnh) giữa ĐTDĐ với ĐTDĐ, giữa ĐTDĐ với máy tính và giữa máy tính với máy tính được xây dựng và phát triển bởi công ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Asao Entertainment.
Đến với Ola, bạn sẽ được kết nối với mọi người ở khắp mọi nơi qua những chức năng thông dụng Chat, Chat nhóm, và những Phòng Chat. Chỉ với một chiếc PC hay một chiếc điện thoại di động, bạn có thể trò chuyện, chia sẻ thông tin và hình ảnh cho tất cả những người bạn cùng đang kết nối Ola trên mọi miền của đất nước.

Nghĩa là đây là 1 pm như yahoo messenger hả a?

fantomat2005

đúng rồi đấy, nhưng là hàng nội địa của viêt nam, dùng chung cả máy tính và điện thoại, tui đã dùng quá, khá hay nhưng vẫn kết Slick nhất. mấy nữa slick thu phí chắc đổi qua dùng ola sau

Nguyen_Minh

Nhưng như thế ít người dùng cái này thì kpo nói chuyện đc với nhau mấy he

alphabet

mà sao hơn 30 người tải rùi mừ không ai thank em vậy chán wa
Cái này cũng có lâu rồi chứ nhỉ...
=)) Bác dùng thử luôn rồi cho mọi ng 500đ ảnh và mấy cái review về tính năng và mức độ tiết kiệm thì mọi ng thx và down ào ào ngay
H em đang shmessenger thấy khá hài lòng nên chưa muốn thử :D,slick cũng nhanh nhưng xấu qá và smiley ít.Nếu có thể,xin bác mấy câu so sánh.

boycrack94

Bây h nó ra bản 3.7 rùi. Bác nào có thì up lên cho e xin cái. Chứ tải qua GPRS tốn tiền lém.

chamnetchamnam

các bác cho em hỏi , e down cái ola về giải nén nó ra 3 thư mục và một đống file có đuối *.class. ko tìm thấy đuôi .jar đâu làm sao cài đây. em xài G900

tuyetha

các bác cho em hỏi , e down cái ola về giải nén nó ra 3 thư mục và một đống file có đuối *.class. ko tìm thấy đuôi .jar đâu làm sao cài đây. em xài G900

File mà bạn vừa giải nén ra một đống file .class chính là file .jar đấy bạn ạ

Posted via Mobile Device

chamnetchamnam

Vậy hả tuyetha, mình thấy nó la một thư mục chính có .jar để mình tút cổ cái phone ra khỏi máy tính cài thử:p . Hôm bữa cài Slick sài mà ko bít vào room bằng cách nào nên chuyển nhà. he he

chamnetchamnam

Híc bạn tuyetha ơi cho hỏi lại cái. giải nén ra có thu mục olamobile.rar mà nhấp vào trong đó con có them 3 thư mục nữa là Com, Graphics, META-INF và 1 dống file duoi class, híc jo cài vào G900 bằng cách nào đây bạn. Please help me. Thanks

Nguyen_Minh

Híc bạn tuyetha ơi cho hỏi lại cái. giải nén ra có thu mục olamobile.rar mà nhấp vào trong đó con có them 3 thư mục nữa là Com, Graphics, META-INF và 1 dống file duoi class, híc jo cài vào G900 bằng cách nào đây bạn. Please help me. Thanks

A rename cái rar thành jar là đc :D

Posted via Mobile Device

tuyetha

Thế này cho dễ đi,bạn cứ giải nén,khi nào thấy ra 3 thư mục và nhiều file .class thì bạn lấy file vừa giải nén xong mà cài đặt.Đừng để ý tới tên nó. Winrar nó vẫn hiểu file .jar là 1 tệp tin nén đấy

Posted via Mobile Device